Got Paid Hướng Dẫn Kiếm 20$ với myopinions

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Mượn tạm cái Proof của bạn vnphamvn để hướng dẫn cho anh em kiếm chút tiền lẻ tiêu

đầu tiên là Proof

Giới Thiệu qua 1 chút về myopinions

đây là trang khảo sát về các sản phẩm của australia mình cho mấy thằng tây ý kiến và nó trả tiền cho mình qua Paypal các bạn ah :D ( mặc dù ko hiểu tiếng anh trả lời bừa kiếm point )

các bài khảo sát sẽ đc gửi về Mail cho bạn trả lời và kiếm point ...

Có 2 cách để các bạn cashout nếu đủ điểm
2,200 points for $20 cash out
10,600 points for $100 cash out

đăng ký
=>

http://www.myopinions.com.au

Có 1 số bạn bảo là Fake IP mới đăng ký đc thì các bạn kiếm con Sock nào hay là Proxy ngon IP australia mà đăng ký nhá , hoặc là bật HSS lên để đăng ký , sau khi đăng ký xong ta có thể trả lời kiếm point

Lưu ý : đăng ký địa chỉ Email là địa chỉ mình đăng ký Acc Paypal nhá các tình yêu

Có 1 số bạn phàn nàn là số ĐT ko đc thì các bạn định dạng theo kiểu : 039689xxxx đủ 10 số là đc
Và năm sinh thì chọn 198x nhá đừng dại mà 1995 chư đủ 18 đâu :D

Bước 2 sau khi đăng ký xong thì các bạn mở Email đăng ký em nó ra và kích hoạt tài khoản

Sau khi ok rồi các bạn sẽ trải qua 1 bài test của nó , ko biết tiếng anh cứ phang bừa vào là ok ko sao cả :D ( không trả lời hết các câu test ko có Mail về kiếm point đâu nhá

VD như của mình là hoàn thành rồi đây nà

Nếu cái nào chưa complete các bạn Click vào đấy và sửa lại nội dung màu đỏ in mờ để hoàn thành nhá

có 1 số cái để anh em kiếm thêm point , trang này có 1 cái trò chơi tên là Instant Win

luật chơi rất đơn giản có những ô dấu ? các bạn Click vào 1 phát may thì ăn đc nhiều ko thì ít , mỗi ngày 1 phát

tiếp đó là vào phần Surveys có các câu hỏi phụ từ 3 - 10 point

còn cái gì các bạn tự mò nhá , lưu ý là ko nên chét thằng này nhá ko nó banner VN ngồi đấy mà ăn cám , khuyên thật đấy

Tình hình là sau 3 ngày chờ đợi cũng có 3 bài khảo sát về với mềnh hê hê

Last edited by a moderator:
cái này bình quân 1 ngày kiếm được bao nhiêu points vậy thớt

khảo sát còn tùy thuộc vào lượng người cần điều tra của nó bạn ah , nếu bạn chơi PTC 1 tháng CLick gãy tay các site có đc 20$ ko ?

cái này nhàn nó gửi thư vào mail ko biết tiếng anh cứ phang liều lấy point quy đổi sang $ thế thôi , chăm nhặt thì chặt bị bạn ah

ok? rùi pp chưa verify chơi đc tuốt luôn phải không>

đúng rồi nếu nguồn rõ ràng thì sợ gì đây là công ty cơ mà

Rồi sẽ nát thôi!....................

muốn các bạn có chút cháo ăn mà kêu nát thì chán VN lắm nên học cách trung thực đi :D ( ít cũng đc )

cho mình hỏi 1 chút . đăng kí = IP vietnam có khác j cách tính điểm không ? k cần fake cũng đăng kí đc mà :binhsua02:

đúng rồi mình ko Fake vẫn đăng ký bình thường

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
úp cho chủ thớt:binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads