Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

có cái đc cái k ? e 1 cái 1k6 point k được tính điểm, chả hiểu sao luôn
Nó tạm hold để hậu kiểm đấy, nếu trả lời ok thì trong vòng 2 tuần nó trả thưởng :v

Nó tạm hold để hậu kiểm đấy, nếu trả lời ok thì trong vòng 2 tuần nó trả thưởng :v
em mới lập acc bên lootup vào có mấy cái khảo sát mà em bấm nó nhảy sang trang bitads xong báo lỗi luôn là sao bác nhỉ

minh làm cái survey phát ngẫu nhiên toàn báo lỗi error 38 nhưng làm mấy cái survey offer vẫn bình thường là bị sao vậy bác?

minh làm cái survey phát ngẫu nhiên toàn báo lỗi error 38 nhưng làm mấy cái survey offer vẫn bình thường là bị sao vậy bác?
Kết nối của bác bị nó detect (có thể là detect nhầm) là proxy. Em có dịch vụ giá 2 usd (nếu bác chỉ xài mạng nhà) để bác k bị lỗi nữa nha.

Mặc dù không theo mảng khảo sát. Nhưng m thích bài viết của bạn. Chất lượng

Mặc dù không theo mảng khảo sát. Nhưng m thích bài viết của bạn. Chất lượng
Thank bác đã khen hy vọng bác có thể áp dụng hoặc giới thiệu cho người khác trong tương lai :v

Kết nối của bác bị nó detect (có thể là detect nhầm) là proxy. Em có dịch vụ giá 2 usd (nếu bác chỉ xài mạng nhà) để bác k bị lỗi nữa nha.
nay mai mình bận để tầm giữa tuần sau nhé bác loot đang có cái khuyến mại khi làm ks mà bị dính quả này chán kinh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom