Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Cái khảo sát mua kem đánh răng chọn nhãn hiệu nào để ko bị văng hả bác ?
Ps ngừa sâu răng vượt trội nha bác, cái đó dễ mà bác.

Câu đấy chọn tuổi với nơi ở đâu vậy b, mình chọn hcm tuổi 4x và 5x đều bị loại
Câu đấy chọn nữ 30-35 là người mua chính trong gia đình và mua PS ngừa sâu răng vượt trội.

Uh mình gặp đâu đó 2 lần thử chọn 4x với 5x bị tạch, k biết còn cơ hội gặp lại k :D
Cái đó của dynata nên chắc còn dài dài mà phải thiết bị với ip khác

Có khảo sát về nền tảng đặt vé máy bay nha mọi người :v

Ô cái Lootup giờ nó liên kết với Toluna à bác. Em thấy có người vừa được cộng tiển từ Toluna.

Ô cái Lootup giờ nó liên kết với Toluna à bác. Em thấy có người vừa được cộng tiển từ Toluna.
Làm khảo sát của đối tác Toluna thì được cộng điểm thôi. Nói thẳng ra cùng một khảo sát, nếu bạn làm trực tiếp ở Toluna thì hầu hết giá không cao bằng làm từ Lootup qua =)). Có khảo sát Toluna mà Loot trả tới 6.2 usd, thử hỏi ai chơi Toluna lâu năm xem đã bao giờ Toluna trả cao thế chưa :v

Khảo sát này nhiều câu hỏi mở mà hỏi dò mấy câu về bản thân dai dẳng dã man. Mình bốc được từ bọn cò thấy chả bõ công làm.
Uh đúng rồi bác, khảo sát có 1.75 đô mà làm hẳn hơn 10 phút chả bõ công :v

Có ai làm được khảo sát dịch vụ giao hàng của NielsenIQ không
Cứ làm đến 83% là bị kick 4 lần rồi :popo_cry::popo_cry:

Cái đó tối qua còn làm được là nữ, 30 Hà Nội chỉ giao hàng cho gia đình và giao 5-6 bưu kiện/tháng (dùng cho cá nhân không phải kinh doanh)

t cũng bị làm đến đó là bị full quota, cmn chứ thà nó đá từ đầu, trao hy vọng rồi lại dập tắt

t cũng bị làm đến đó là bị full quota, cmn chứ thà nó đá từ đầu, trao hy vọng rồi lại dập tắt
Cái này không 83% là 83% đâu bác ơi, 83% nó đứng im sau 30-40 câu hỏi tiếp theo luôn :v . Tối qua em may mắn pass nên em biết bác ạ :v

Cái đó tối qua còn làm được là nữ, 30 Hà Nội chỉ giao hàng cho gia đình và giao 5-6 bưu kiện/tháng (dùng cho cá nhân không phải kinh doanh)
Xui ghê chọn giao cho gia đình với kinh doanh luôn
Thấy chọn kinh doanh không bị kick tưởng được chọn ai ngờ làm đến 83% kick luôn @@

Xui ghê chọn giao cho gia đình với kinh doanh luôn
Thấy chọn kinh doanh không bị kick tưởng được chọn ai ngờ làm đến 83% kick luôn @@
Đến hôm nay thì không kinh doanh cũng ăn kick :v vì hết chỉ tiêu

Mà sao mình làm survey ở Lootup với Surveytime tỉ lệ bị kick cao hơn làm survey ở Freecash
Đấy là bác cảm giác thế thôi chứ như nhau cả :v

Uh đúng rồi bác, khảo sát có 1.75 đô mà làm hẳn hơn 10 phút chả bõ công :v
Mình cày cố cho nó đỡ ra lại để bốc được khảo sát mới chứ lúc đầu làm cũng nghĩ nó chỉ hỏi vài câu về sản phẩm như mấy cái khảo sát của bọn katar

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom