Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

có mở khóa được không bác
Còn phải chuẩn đoán xem nặng nhẹ thế nào đã nhé :v thường là mở được.
BTW update khảo sát về mỹ phẩm cho nữ 36-40:

ko bác, reset modul mạng, làm cái hồ sơ chrome mới rồi chơi lại thôi. Làm dc tầm 2-3u thì rút được thì đã mần tiếp chứ tốn công
Phải call lên nhà mạng mới đổi IP nhé, reset modul hay modem hay router chả bao giờ đổi được IP đâu :v

Chỗ này mình bấm có mà vào khảo sát vẫn ko cho làm bác nào biết tại sao ko?
Thế bác có lời giải thích nào cho hình này hay không? :v
1660788462446-png.203464
Sau khi làm được khảo sát này mình nhận ra chỉ cần khai đúng tuổi trong khung của nó là thông chốt thành công, mấy câu sau chỉ là đòn gió thôi :D

Dạo này khảo sát người già tốt nghiệp trung học dài lê thê của qualtrics với khảo sát có bot nữ tên Linh xuất hiện trở lại, khảo sát dân chơi uống riệu chắc nhiều người tạch nên vẫn còn ko biết có thay đổi đối tượng cho làm hay ko.

Attachments

16.2 KB · Views: 49
viettel mỗi lần reset modem đổi ip đấy bác,mấy mạng khác thì k biết
Bác cứ test thử đi chứ nhà em có 2 mạng viettel với VNPT, cả 2 mạng này reset hay mất điện rồi có lại vẫn IP cũ.

đang làm gleam ngon lành mà mất điện cái là khỏi làm luôn
Nhưng như thế không có nghĩa là reset modem đổi IP :v Bác phán như đúng rồi :v

Cái này rút đc lẻ à b, mình tưởng cố định mỗi lần 3090
Min rút 3 usd nhé bạn, bạn có thể rút 3 hoặc 4 hoặc 5 hoặc 10 usd tùy chọn.

Yuno trong freecrypto nếu xóa thì bị ban phải k b, mình xóa lúc trưa giờ vào load bao nhiêu điểm cũng k ra ks
Xóa được yuno? Bạn là site admin hay sao mà xóa được yuno =))))))))))))))

Hehe viết hơi thiếu b, mình xóa cookie thôi b
Thì lúc đó không có khảo sát thôi chứ chả sao cả. Đổi IP nhiều quá nó mới ban :v

Chỗ này mình bấm có mà vào khảo sát vẫn ko cho làm bác nào biết tại sao ko?

Sau khi làm được khảo sát này mình nhận ra chỉ cần khai đúng tuổi trong khung của nó là thông chốt thành công, mấy câu sau chỉ là đòn gió thôi :D

Dạo này khảo sát người già tốt nghiệp trung học dài lê thê của qualtrics với khảo sát có bot nữ tên Linh xuất hiện trở lại, khảo sát dân chơi uống riệu chắc nhiều người tạch nên vẫn còn ko biết có thay đổi đối tượng cho làm hay ko.
câu nào là đòn gió bác? khung tuổi thu nhập kiểu nằm trong cái ảnh bác post à

câu nào là đòn gió bác? khung tuổi thu nhập kiểu nằm trong cái ảnh bác post à
Làm gì có chỗ nào đòn gió, mục đích loại cả đấy, kể cả câu hỏi về thói quen sống hay sở thích cũng có thể loại.

Làm gì có chỗ nào đòn gió, mục đích loại cả đấy, kể cả câu hỏi về thói quen sống hay sở thích cũng có thể loại.
Cái khảo sát mua kem đánh răng chọn nhãn hiệu nào để ko bị văng hả bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom