Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Có khảo sát về pet của dynata nha mọi người, không có tiếng Việt.

Khảo sát về thái độ trước hành vi không tôn trọng quyền riêng tư của đối tác Qualtrics: Gợi ý: đang thất nghiệp và từng làm việc cho một trong 4 ông lớn.

surveytime của các bác thế nào? svt của em 2 3 ngày mới nổi 1 $
Svt dạo này bị lỗi hay sao ấy, ít khảo sát hơn mà nó check IP sạch gắt lắm. cứ 4g là vào survey auto out.

hôm trước gặp mà toàn chọn chưa từng làm việc cho 4 ông lớn fb tw gg..

Svt dạo này bị lỗi hay sao ấy, ít khảo sát hơn mà nó check IP sạch gắt lắm. cứ 4g là vào survey auto out.
surveytime hôm nay bị gì mà sáng h không load được ta, hy vọng site bị lỗi thôi

chọn đã từng làm cho 4 ông lớn hay chưa từng làm đều tạch. *** hiểu bọn nó khảo sát cái j
Thế bác có lời giải thích nào cho hình này hay không? :v
1660788462446-png.203464

em cũng tạch khi chọn thế :v
Mấu chốt là tuổi tác và thu nhập và tình trạng việc làm nha (không phải việc toàn thời gian)

Your FreeCryptoRewards account has been placed under review due to inconsistencies found with your information. In order to verify your account, you must complete an additional step of verification.

Please click the below link to proceed with verification. You must verify with a government-issued ID.
https://i.vouched.id/i?s=
...
Also, please be sure to take a clear picture of the identification. If you can not read the information in the picture, it is likely that our systems are unable to read as well.

Once the verification is complete, please reply to the ticket sent to you from our support.

Thanks for your co-operation!
xác minh kiểu gì giờ mất toi 3$ bác ợ 😶
FreeCryptoRewards Security

Your FreeCryptoRewards account has been placed under review due to inconsistencies found with your information. In order to verify your account, you must complete an additional step of verification.

Please click the below link to proceed with verification. You must verify with a government-issued ID.
https://i.vouched.id/i?s=
...
Also, please be sure to take a clear picture of the identification. If you can not read the information in the picture, it is likely that our systems are unable to read as well.

Once the verification is complete, please reply to the ticket sent to you from our support.

Thanks for your co-operation!
xác minh kiểu gì giờ mất toi 3$ bác ợ 😶
FreeCryptoRewards Security
Làm sao mà mất đồng nào được? Chả mất đồng nào :v

có cần trả lời nó không bác, em gg dịcht thấy nó đòi chụp hình xác minh gì ấy
Đây là acc của bác đã bị khóa, bác phải kyc để mở khóa, nếu bác không biết thì hãy pm fb em, em hỗ trợ có tính phí 0.5-1 usd tùy vào độ "gà tiếng anh" của bác.

Đây là acc của bác đã bị khóa, bác phải kyc để mở khóa, nếu bác không biết thì hãy pm fb em, em hỗ trợ có tính phí 0.5-1 usd tùy vào độ "gà tiếng anh"
Đây là acc của bác đã bị khóa, bác phải kyc để mở khóa, nếu bác không biết thì hãy pm fb em, em hỗ trợ có tính phí 0.5-1 usd tùy vào độ "gà tiếng anh" của bác.
lại phải chụp hình cmnd các kiểu à, em ngại khoản này lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back