Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

thứ 7 chủ nhật có 1 2 khảo sát thôi sao nhỉ,, xịt hết :)
Ừ thứ 7 chủ nhật và sáng thứ 2 chỉ có vài khảo sát thôi mà toàn khảo sát còn sót lại nên ít chỉ tiêu hay bị kick lắm.

Cuối cùng em cũng đủ 10$ để đc thưởng thêm 5$ trong vòng 15 ngày rồi :)))
Bác cho em hỏi rút kiểu gì nhỉ

Attachments

956.3 KB · Views: 32
Cuối cùng em cũng đủ 10$ để đc thưởng thêm 5$ trong vòng 15 ngày rồi :)))
Bác cho em hỏi rút kiểu gì nhỉ
Rút về paypal bình thường thôi :v bác ơi là bác

Sao em rút nó cứ báo lỗi nhỉ. Em gửi qua paypal mà email khác đăng kí có đc k bác
Bác xem nó còn ở pending balance hay xuống dưới credited activity rồi? Nếu còn ở pending thì là cuối tuần chưa xử lý :c

Sao em rút nó cứ báo lỗi nhỉ. Em gửi qua paypal mà email khác đăng kí có đc k bác
1. vào paypal add cái mail đk lootup vào, cho nó lên mail chính lun.
2. vào info lootup add mail redeem vào, nhớ vào mail để xác nhận, khi nào nó hiện đã very thì ok
3. xong rồi rút thôi, thường thì mất tầm 2, 3 ngày với acc rút lần đầu

Bên Lifepoint đang có khảo sát về chợ tốt nha. Không chọn nghề nghiệp nào ở trên. Có chợ tốt thì cứ thế mà chọn với cho điểm cao nha

Bên Lifepoint đang có khảo sát về chợ tốt nha. Không chọn nghề nghiệp nào ở trên. Có chợ tốt thì cứ thế mà chọn với cho điểm cao nha
Có khảo sát đó à sao không thấy? Nếu là khảo sát về sàn mua bán đồ cũ thì có đáp án từ mấy tháng trươc rồi :v

tự dưng bị tụi lootup trừ 900 point :confused: có nên gởi ticket ko ae?
Gửi là nó ban luôn đó, đã làm khảo sát giả dối chống đối -> hậu kiểm fail mà còn khiếu nại :v

làm tool tự động làm khảo sát được ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back