Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Nghiên cứu dần ok?

Update về mua ô tô mới trong năm tới của đối tác hrcglobal: 30 tuổi, đã sở hữu xe MỚI của KIA hoặc HUYNDAI hoặc Chevrolet năm 2018 thuộc dòng SEDAN (loại C) và SẼ MUA TRONG NĂM TỚI.
1659773492324-png.202962

Update khảo sát về kit test covid 19 của đối tác nielseniq chi nhánh Mỹ: Trong nhà CÓ NGƯỜI GIÀ VÀ TRẺ NHỎ, Bạn PHẢI MUA KIT TEST TRONG THÁNG 8 HOẶC THÁNG 7, TRẢ LỜI LOGIC NHƯ THỂ BẠN CHỊU TRÁCH NHIỆM SỨC KHỎE CẢ GIA ĐÌNH, mua tần suất cao, biết TẤT CẢ CÁC NHÃN HIỆU NÓ ĐƯA RA.

TRẢ LỜI SAI MẪU MÀ GẶP CÂU HỎI NHƯ HÌNH LÀ CHẮC CHẮN BỊ LOẠI:

Mấy nay nó toàn hỏi làm nghệ nghiệp gì để vào khảo sát thì có mẹo gì không bác @@ chưa có thông tin gì nó bắt chọn. Chọn full cũng tạch mà 2 3 cái cũng tạch. Hên xui dính vào cái nó hỏi thì đc qua vòng gửi xe

Mấy nay nó toàn hỏi làm nghệ nghiệp gì để vào khảo sát thì có mẹo gì không bác @@ chưa có thông tin gì nó bắt chọn. Chọn full cũng tạch mà 2 3 cái cũng tạch. Hên xui dính vào cái nó hỏi thì đc qua vòng gửi xe
Mẹo là chọn lập trình/thiết kế/phát triển game hoặc phần mềm thì ít bị crash nhất.

Nay ko thấy mấy cái nghề ý luôn bác ạ =)) Khoai lắm.
Thì cũng phải có mấy tùy chọn liên quan chứ, không thì chọn "khác".

Update khảo sát về Giải vô địch toàn cầu Icons Tốc Chiến 2022 tổ chức tại Singapore của đối tác dynata hoặc qualtric: Tôi 30 tuổi, tôi chơi tốc chiến thường xuyên, tôi xem stream và các giải đấu esport thường xuyên. Hỏi về sự kiện thì đều là "tôi đã xem, tôi đã nghe, tôi đã biết trước". Tôi có hâm mộ một đội, một game thủ, một khu vực. Khi hỏi về đối tác thì CHỈ chọn 3 đối tác là
Coca Cola
Verizon
Prime Gaming
Câu cuối bịa ra trả lời trên 30 chữ.
khảo sát tốc biến này mới thấy xuất hiện trở lại
Update về mua ô tô mới trong năm tới của đối tác hrcglobal: 30 tuổi, đã sở hữu xe MỚI của KIA hoặc HUYNDAI hoặc Chevrolet năm 2018 thuộc dòng SEDAN (loại C) và SẼ MUA TRONG NĂM TỚI.
1659773492324-png.202962
vừa xơi được khảo sát này, hỏi khá ít và ko xoáy lắm chỉ cần kiểm soát lý trí tốt là thông chốt thành công :)

khảo sát tốc biến này mới thấy xuất hiện trở lại

vừa xơi được khảo sát này, hỏi khá ít và ko xoáy lắm chỉ cần kiểm soát lý trí tốt là thông chốt thành công :)
Khảo sát tốc chiến về cuối nó ghi là "không bắt buộc" nhận xét nhưng có vài người report là không nhận xét là nó vẫn kick :v
Khảo sát về an toàn xe hơi của bọn Hàn Quốc (tên miền .kr) nên cứ chọn xe Hàn cho chắc :v

Mấy cái khảo sát 300 750 900 thỉnh thoảng bấm vào vẫn làm đc 1 2 cái =)))
Nay cái lifepoint ở web có khảo sát mà bên loot ko có cái nào.

Mấy cái khảo sát 300 750 900 thỉnh thoảng bấm vào vẫn làm đc 1 2 cái =)))
Nay cái lifepoint ở web có khảo sát mà bên loot ko có cái nào.
Loot sáng nay em vẫn xơi 1 phát 975 + 20% nữa mà. Trước đó lúc 5h sáng hiển thị khảo sát 4920 điểm mà em cố ngủ đến 6h rồi làm thì 6h thấy không còn nữa, có vẻ là khảo sát đa quốc gia bị các nước khác nó làm hết chỉ tiêu rồi :(

Loot sáng nay em vẫn xơi 1 phát 975 + 20% nữa mà. Trước đó lúc 5h sáng hiển thị khảo sát 4920 điểm mà em cố ngủ đến 6h rồi làm thì 6h thấy không còn nữa, có vẻ là khảo sát đa quốc gia bị các nước khác nó làm hết chỉ tiêu rồi :(
View attachment 202996
Cả ngày hôm qua em k thấy hiện cái nào =)) toàn làm đc mấy cái 750 950 đấy thôi. Sáng thức cố 4h ko có đi ngủ. Bác nói làm em tiếc

Cả ngày hôm qua em k thấy hiện cái nào =)) toàn làm đc mấy cái 750 950 đấy thôi. Sáng thức cố 4h ko có đi ngủ. Bác nói làm em tiếc
Cái đó em nghi là khảo sát về game dev sdk hôm trước, thuộc thể loại rất khó nên nó mới trả cao, vì làm ở yuno với CPX của Loot đã qua mấy cầu trung gian mà còn giá 1.2 với 1.4 usd là hiểu rồi :(

Cái đó em nghi là khảo sát về game dev sdk hôm trước, thuộc thể loại rất khó nên nó mới trả cao, vì làm ở yuno với CPX của Loot đã qua mấy cầu trung gian mà còn giá 1.2 với 1.4 usd là hiểu rồi :(
Cay vlin. Vừa có cái 1k7 làm đc 76% tự nhiên trắng trang luôn. Cay thật

Cay cay cay cái khảo sát 2 đô mở đầu có video con sư tử gáy tiếng gà, nó hỏi bạn đã NHÌN thấy gì, mình không đọc kỹ chọn gà thế là loại huhuhuhuhu! Ngay đầu tuần tạch mất 2 đô :((

Cay cay cay cái khảo sát 2 đô mở đầu có video con sư tử gáy tiếng gà, nó hỏi bạn đã NHÌN thấy gì, mình không đọc kỹ chọn gà thế là loại huhuhuhuhu! Ngay đầu tuần tạch mất 2 đô :((
Cái ý bọn Lifepoint nó làm suốt =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back