Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

dạo này Toluna không thể làm được khảo sát, có ai bị như mình không
Bạn làm trực tiếp trên Toluna hay từ trang khác rồi được redirect qua làm (Toluna là đối tác)

mình làm trực tiếp trên Toluna, có rất nhiều khảo sát nhưng bấm vào chuyển đến trang khảo sát là bị thoát và báo "Chúng tôi không thể tìm thấy khảo sát tự động. Vui lòng kiểm tra danh sách bên dưới hoặc quay lại sau!" Report lên Toluna thì báo là do đang thay đổi mô hình hoạt động nên không hỗ trợ.

Attachments

153.1 KB · Views: 34
mình làm trực tiếp trên Toluna, có rất nhiều khảo sát nhưng bấm vào chuyển đến trang khảo sát là bị thoát và báo "Chúng tôi không thể tìm thấy khảo sát tự động. Vui lòng kiểm tra danh sách bên dưới hoặc quay lại sau!" Report lên Toluna thì báo là do đang thay đổi mô hình hoạt động nên không hỗ trợ.
Cái đó thì mình chịu nha bạn, thằng Toluna khá khốn nạn khi giá khảo sát cho member có khi còn thấp hơn giá nó trả cho người làm từ đối tác khác :v

Làm ở stupidphone dính quả này thì giải quyết sao hả bác @shadowdemon2
Ấn tiếp tục hết chưa đến trang đối tác nhé (trang đối tác có khi nó vẫn cho làm nếu hỏi thiết bị thì cứ chọn PC/laptop). Nếu đến trang đối tác mà còn không cho làm thì copy địa chỉ ra máy tính làm.

Update khảo sát về hành vi tiêu dùng của đối tác Lifepointpanel: Nam/nữ trên 30, thu nhập max, có sử dụng hầu hết các phương thức thanh toán khảo sát đưa ra, thanh toán toàn bộ các khoản khảo sát đưa ra, biết hầu hết ví điện tử, sử dụng ít nhất 5 ví điện tử trong vòng 6 tháng qua.

Nhiều lúc trang đối tác gốc ăn ngon hơn hẳn nhỉ. Ví dụ lifepointplan , làm có tí cũng ăn gần 5$
Nói không với mấy trang có chi nhánh tại VN như lifepoint, nó trả cho mem nó còn cùi hơn trả cho lootup =))
Lootup 1.75 đô mà làm trực tiếp ở lifepoint chỉ có 150 điểm ~ 1.25 đô :v

Update khảo sát về đồ uống của đối tác decipherinc: Nam trung niên, Hà Nội, thu nhập gia đình 80m/tháng+, uống 90% số đồ uống được hỏi trong tuần trước hoặc 2 tuần trước, biết 80% số nhãn hiệu nó đề cập đến (có một số nhãn hiệu ảo nên cẩn thận pick biết cái out luôn :v )

Nói không với mấy trang có chi nhánh tại VN như lifepoint, nó trả cho mem nó còn cùi hơn trả cho lootup =))
Lootup 1.75 đô mà làm trực tiếp ở lifepoint chỉ có 150 điểm ~ 1.25 đô :v
Nhưng mà em bấm mấy cái chỉ cần trên 1000 điểm là " No Survey " hoặc " Try Another " :))) lifepoint thì làm cái nào đc cái đó

Nhưng mà em bấm mấy cái chỉ cần trên 1000 điểm là " No Survey " hoặc " Try Another " :))) lifepoint thì làm cái nào đc cái đó
Bác làm ở lifepoint rồi thì làm gì còn ở loot nữa mà làm :v

Bác làm ở lifepoint rồi thì làm gì còn ở loot nữa mà làm :v
Còn chưa làm ở đâu ngoài loot đó bác ạ. K biết ai giống em không chứ loot tầm 3 4 cái có khi bấm vào cứ no survey với try another suốt. May lắm đc 1 cái 5 600 điểm

Còn chưa làm ở đâu ngoài loot đó bác ạ. K biết ai giống em không chứ loot tầm 3 4 cái có khi bấm vào cứ no survey với try another suốt. May lắm đc 1 cái 5 600 điểm
Vậy là profile not match rồi @@ bác xem lại profile đi :v

Ấn tiếp tục hết chưa đến trang đối tác nhé (trang đối tác có khi nó vẫn cho làm nếu hỏi thiết bị thì cứ chọn PC/laptop). Nếu đến trang đối tác mà còn không cho làm thì copy địa chỉ ra máy tính làm.
Đã sịt khảo sát này vì chưa đủ tuổi để làm :|

Update khảo sát 1.4 usd loot về game dev sdk của đối tác msisurvey: Bạn là chủ doanh nghiệp ngành lập trình game cho các nhà phát hành, công ty bạn nhận được tài trợ chủ yếu từ nhà phát hành, bạn hiện đang cung cấp game cho nintendo switch - > sử dụng hdh windows -> lập trình chủ yếu cho console -> chọn như hình -> front end hay back end đều còn slot -> nêu được 3 cái tên đình đám là Epic, MS và NVIDIA

Attachments

38.2 KB · Views: 36
Last edited:
Update khảo sát về game dev sdk của đối tác msisurvey: Bạn là chủ doanh nghiệp ngành lập trình game cho các nhà phát hành, công ty bạn nhận được tài trợ chủ yếu từ nhà phát hành, bạn hiện đang cung cấp game cho nintendo switch - > sử dụng hdh windows -> lập trình chủ yếu cho console -> chọn như hình -> front end hay back end đều còn slot -> nêu được 3 cái tên đình đám là Epic, MS và NVIDIA
View attachment 202940

Last edited:
Update khảo sát về XE ĐIỆN của đối tác ipsosinteractive : Nam/nữ TRÊN 35 - thành phố lớn - thu nhập hàng tháng ~ 75 triệu - đã mua xe động cơ XĂNG trong năm 2017, xe đã chạy được 80000-100000km, mỗi tuần chạy khoảng 500km. Quan tâm và CHẮC CHẮN sẽ mua XE ĐIỆN. Chú ý LOGIC (ví dụ quãng đường đi được tối thiểu cho một lần sạc đầy mà bạn chấp nhận được cho xe bạn sẽ mua thì hợp lý là 400-600km, về cuối hỏi nhà bạn cách cơ quan bao xa thì PHẢI CHỌN là 25-40 KM thì mới khớp với "mỗi tuần 500km)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom