Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Update khảo sát về Car Brand Vietnam: Đã move vào box tính phí

TỐI NAY SẼ MOVE TẤT CẢ ĐÁP ÁN VÀO BOX TÍNH PHÍ! AI MAY MẮN XEM ĐƯỢC THÌ XEM!

Last edited:
Update khảo sát về ảnh hưởng của đại dịch Covid đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ của đối tác NielsenIQ: Đã move vào box tính phí.

Last edited:
ông thần viết bài kiểu gì mà 1 nội dung ông chơi 2 chỗ mở khóa mất 2 MR, là cố tình câu MR hay vô ý thì đợi giải thích

MẤT 2 MR CHO 2 NỘI DUNG GIỐNG NHAU

Last edited by a moderator:
ông thần viết bài kiểu gì mà 1 nội dung ông chơi 2 chỗ mở khóa mất 2 MR, là cố tình câu MR hay vô ý thì đợi giải thích

MẤT 2 MR CHO 2 NỘI DUNG GIỐNG NHAU
À à hôm nay em mới sửa topic bác ạ, xóa mất dòng chữ đây là Shortcut từ phần 6 ạ! Bác mở rồi thì sau 10 ngày pm em nha, em khuyến mãi bác kỳ sau :v

@daquybaoloc Em sửa luôn rồi nha bác. Đề nghị bác xóa 2 ảnh trong post của bác đi ạ không là bác đang chia sẻ nội dung trong box tính phí trắng trợn -->>> sẽ bị dính án phạt đó bác :v

là như nào? ý mình có 1 nội dung mà chia làm 2 phần dài dòng rất dễ làm người ngoài rối mắt và click vào cả 2 ô tính phí, có 1 nội dung mà mở khóa 2 lần

Last edited by a moderator:
là như nào? ý mình có 1 nội dung mà chia làm 2 phần dài dòng rất dễ làm người ngoài rối mắt và click vào cả 2 ô tính phí, có 1 nội dung mà mở khóa 2 lần

View attachment 201419

View attachment 201421
Bác xóa ảnh có phần mà bác đã unlock ra bác ơi là bác ơi! Bác không hiểu ý em à? Đáp án của em ở trong ảnh đó đó!

Update khảo sát bằng tiếng Anh của đối tác PollFish về kinh doanh tại các quốc gia thuộc Hiệp định Đối tác Toàn diện và Tiến bộ xuyên Thái Bình Dương - Hiệp định CPTPP: Đã move vào box tính phí

Last edited:
Update khảo sát về streaming online: Bạn là nam 30 tuổi ở Hà Nội/TP HCM, bạn thường xuyên stream trên fb, tiktok, yt. Bạn stream là để tạo cơ hội và xem xét có thể kiếm tiền từ đó. Bạn có ÍT NHẤT 500 bông hoa.
Mấy cái khảo sát bạn nói ở trang nào vậy? Trang lootup với surveytime toàn no surveys

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom