Hướng dẫn gửi thông tin cá nhân cho BQT

đang chờ admin duyệt verify tài khoản

@dinhkienphong anh có thể nào đứng ra giúp em vẻri được không :)))

Uả, trước có hình thức hẹn gặp nhau giờ k còn nữa ạ.

Uả, trước có hình thức hẹn gặp nhau giờ k còn nữa ạ.
Bỏ rồi nhé bạn, giờ chỉ video call thui :D

@Shin : Admin kiểm tra giúp mình thông tin verified nhé, đã nhờ mod gửi info từ hôm thứ 5

Mình tính xác thực để buôn bán btce code nhưng mức phí cho MOD admin nên hạ nhiệt xuống 1 tí ^_^

Mình tính xác thực để buôn bán btce code nhưng mức phí cho MOD admin nên hạ nhiệt xuống 1 tí ^_^
vãi cả hạ xuống , ông bán btc chứ đâu phải bán mail hay ssh , 1btc giờ nhiêu rồi 10 người gd với ông 1 lượt BH của ông thấm vô đâu

vãi cả hạ xuống , ông bán btc chứ đâu phải bán mail hay ssh , 1btc giờ nhiêu rồi 10 người gd với ông 1 lượt BH của ông thấm vô đâu
hiểu, giờ mình chỉ xác nhận tk nhưng làm ăn cũng không thấm khá như các pro nên tài chính cũng hạn chế.

hiểu, giờ mình chỉ xác nhận tk nhưng làm ăn cũng không thấm khá như các pro nên tài chính cũng hạn chế.
vậy đâu thể vì mình cậu mà sửa đổi quy luật đc , đã làm ăn là ko có than , còn than thì đừng nên làm ăn , làm ăn online nó cũng như ngoài đời chỉ khác là ko gặp mặt trực tiếp để giao dịch nên cái BH là tăng độ uy tín cho người bán

và người mua họ yên tâm hơn

còn ngoài đời thì cần gì BH :D

Có Mod nào ở Huế không ạ?
Mình cần các bạn giúp verifed thông tin với

chưa đủ 30 post có được đệ trình cho Mod verify và đóng bảo hiểm kô nhỉ! có bạn nào thắc mắc giống mình ko vậy!

Đóng bảo hiểm bắt buộc phải verify thông tin cá nhân phải không ạ?

admin ơi online chưa xử lý cái bảo hiểm 401$ giùm mình với, thanks
Check email đã 2 ngày rồi admin ởi

Bỏ rồi nhé bạn, giờ chỉ video call thui :D

Có vẻ làm các bước hơi lâu quá mod ơi :D gởi mã code BTCE CODE vào email bác shin rồi, mà bác cứ bảo là đóng phí bảo hiểm rồi verified, mod có online thì giúp em finished luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom