[Hướng dẫn] Giảm ngay 90k khi mua hàng trên 100k tại Sendo

taisaoekyeuanh

Pre-verified
Reactions
116
MR
0.118
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề, bài viết này mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách mua hàng tại Sendo với giá cực rẻ (Giảm ngay 90k khi mua hàng trên 100k)

Như vậy, khi mua hàng trên Sendo, các bạn chỉ cần phải trả tiền ship + tiền chênh lệch với 90k

Ví dụ, bạn mua hàng tổng cộng 105k thì bạn chỉ cần trả 15k + tiền ship

Đây là các mặt hàng mình đã mua

Như các bạn thấy thì mình mua tổng cộng 105k
Mình sử dụng điểm Sen và được giảm 40k
Tiếp tục giảm tiếp 50k tiền Voucher

Như vậy tổng cộng mình được giảm 90k
Và tổng chi phí cho 3 mặt hàng mình cần phải thanh toán chỉ là 30k. quá rẻ đúng không?

Bắt tay vào việc làm nhé
Bước 1: Lên CHPLAYSENDO hoặc ấn vào link 'http://buidoi.net/redirect.php?https://play.google.com/store/apps/details?id=com.sendo'

Lưu ý: Những ai đã làm theo hướng dẫn nhận 40k rồi, mún làm tiếp thì phải dùng máy android khác hoặc có thể dùng các phần mềm giả lập android trên PC
Bạn cũng có thể change IMEI của máy để dùng mã này nhưng phải dùng cho tài khoản mới nhé

Bước 2: Sau khi đã cài đặt app, bạn nhập mã giới thiệu là MSI40K để nhận 40k từ chương trình (đây chính là điểm Sen)

Bước 3: Đăng ký 1 tài khoản mới, mail mới nhé (lúc này trong ví Sen của bạn đã có 40k
)

Bước 4: Chọn sản phẩm (chọn trên PC cho nhanh, sau đó vào app trên mobile hoặc phần mềm giả lập để mua hàng ), sau đó thanh toán

Lúc thanh toán, bạn sử dụng điểm Sen để thanh toán và nhập Voucher FOODY để giảm tiếp 50k
(cập nhật mã SENDOVIP giảm 30k cho mặt hàng trên 60k)

Lưu ý: Voucher FOODY chỉ sử dụng được khi tổng sản phẩm trên 100k và chỉ sử dụng trên app android , ios hoặc phân mềm giả lập, không dùng trực tiếp trên web được nhé

Chú ý: nên chọn các sản phẩm cùng 1 cửa hàng, nếu chọn nhiều cửa hàng sẽ tốn thêm tiền ship đấy nhé

và cuối cùng là điền địa chỉ nhận hàng và chờ thôi

Đã nhận hàng

mọi thắc mắc mọi người cmt tại đây mình hỗ trợ nhé

Last edited:
Như tiêu đề, bài viết này mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách mua hàng tại Sendo với giá cực rẻ (Giảm ngay 90k khi mua hàng trên 100k)

Như vậy, khi mua hàng trên Sendo, các bạn chỉ cần phải trả tiền ship + tiền chênh lệch với 90k

Ví dụ, bạn mua hàng tổng cộng 105k thì bạn chỉ cần trả 15k + tiền ship

Đây là các mặt hàng mình đã mua

View attachment 64476
Như các bạn thấy thì mình mua tổng cộng 105k
Mình sử dụng điểm Sen và được giảm 40k
Tiếp tục giảm tiếp 50k tiền Voucher

Như vậy tổng cộng mình được giảm 90k
Và tổng chi phí cho 3 mặt hàng mình cần phải thanh toán chỉ là 30k. quá rẻ đúng không?

Bắt tay vào việc làm nhé
Bước 1: Lên CHPLAYSENDO hoặc ấn vào link 'http://buidoi.net/redirect.php?https://play.google.com/store/apps/details?id=com.sendo'

Lưu ý: Những ai đã làm theo hướng dẫn nhận 40k rồi, mún làm tiếp thì phải dùng máy android khác hoặc có thể dùng các phần mềm giả lập android trên PC
Bạn cũng có thể change IMEI của máy để dùng mã này nhưng phải dùng cho tài khoản mới nhé

Bước 2: Sau khi đã cài đặt app, bạn nhập mã giới thiệu là MSI40K để nhận 40k từ chương trình (đây chính là điểm Sen)

Bước 3: Đăng ký 1 tài khoản mới, mail mới nhé (lúc này trong ví Sen của bạn đã có 40k
)

Bước 4: Chọn sản phẩm (chọn trên PC cho nhanh, sau đó vào app trên mobile hoặc phần mềm giả lập để mua hàng ), sau đó thanh toán

Lúc thanh toán, bạn sử dụng điểm Sen để thanh toán và nhập Voucher FOODY để giảm tiếp 50k

Lưu ý: Voucher FOODY chỉ sử dụng được khi tổng sản phẩm trên 100k và chỉ sử dụng trên app android , ios hoặc phân mềm giả lập, không dùng trực tiếp trên web được nhé

Chú ý: nên chọn các sản phẩm cùng 1 cửa hàng, nếu chọn nhiều cửa hàng sẽ tốn thêm tiền ship đấy nhé

và cuối cùng là điền địa chỉ nhận hàng và chờ thôi

Đã nhận hàng
View attachment 64477
mọi thắc mắc mọi người cmt tại đây mình hỗ trợ nhé
bạn copy bài của người khác thì ghi nguồn vào copy nguyên bài của người ta rồi sửa cái mã lại mà cũng ko ghi nguồn

thank bác, đã mua 1 gậy tự sướng + 1 tai nghe cực hót . vận chuyển về đồng nai , thu tiền tại nhà hết có 55k
đang chờ hàng về :D:D:D:D
mua nhiều nhiều về bán lại thui

mua ít đồ phụ kiện lung tung cũng ngon. :)

đây là 1 cách để chơi traffic thực cho các bác hỏi traffic thực chơi làm sao :D

Đánh dấu chuẩn bị cheat :)))

Sao mình ko dùng dc điểm sen vậy? Tích vào dấu chẳng thấy gì

Nhập voucher với dùng sem toàn bị lỗi :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang