Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

thanks nhé, bản cập nhật ggplay ngon r, mẹ hôm qua cứ tưởng lỗi gì bực cả mình ^_^
lần sau mà bị nữa thì mình hướng dẫn cách chống update luôn :p

@Sino ơi cho tơ hỏi vậy lôi này là do cái j vậy bạn

@Sino ơi cho tơ hỏi vậy lôi này là do cái j vậy bạn
cứ retry vài lần là đc , lâu quá mà ko đc thì wipe google play framework rồi restart , chờ 15s vào lại CH Play

cái google service 8.73 đó install falled ko à mấy bác ơi :(
có pro nào biết cách fix chỉ em vơiiiii :(

cứ retry vài lần là đc , lâu quá mà ko đc thì wipe google play framework rồi restart , chờ 15s vào lại CH Play
bác giúp em lỗi này với, cứ fale ip là nó thế, để ip việt nam lại vào được, cái này do ssh hay do gì bác,bản blu bác share

bác giúp em lỗi này với, cứ fale ip là nó thế, để ip việt nam lại vào được, cái này do ssh hay do gì bác,bản blu bác share
View attachment 72027
tui chịu mấy thánh , tui mà ko chỉ chắc mấy thánh bỏ offer hết hả ? buông tay luôn hay sao ?

lần sau mà bị nữa thì mình hướng dẫn cách chống update luôn :p
Chống update kiểu j vậy c :)

Chỉ chống update luôn đi bác :D

Chống update kiểu j vậy c :)
Chỉ chống update luôn đi bác :D

đang có bản mới nhất thì cứ lấy mà dùng , chống update sẽ bị download chậm do CH Play đòi download services mới , sau 1 hồi ko đc nó mới cho mình down app của mình

Mình gặp 1 con app cứ bị lỗi country hoài dù đã fake ip rồi clear ch play rồi vào lại vẫn bị lỗi country :v

Xin pro hướng dẫn fix lỗi này với ạ ,Full stop rồi Start vẫn không được.

lỗi này thỉnh thoảng nó bị , cách để hết bị gặp lỗi này chờ 5p xong rồi changer lại là ok

Mình gặp 1 con app cứ bị lỗi country hoài dù đã fake ip rồi clear ch play rồi vào lại vẫn bị lỗi country :v
bỏ cái tích story đi và thay gmail mới , nên nhớ là tạo gmail ở IP us nhé bác , xong dùng wipe thay gmail và update gms 8.27 nữa là ok

@Sino bác cho e hỏi mấy con dạng như hearthstone tới cả Gb ! có cách nào backup data ko bác ! hướng dẫn e với
tải về , bật lên cho nó load data , load xong lead b.thg , trước khi xóa app vào root explorer tìm tới thư mục obb ( thư mục chứa data của heartstone) , đổi tên thành obb1 xong rồi xóa app , lần sau tải về trước khi open thì vào đổi tên obb1 thành obb rồi open , nếu muốn khôi phục data mặc định thì tìm cách move cái folder obb ra ngoài , cái này tự tìm hiểu ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom