Hướng dẫn đóng bảo hiểm

Chào các bạn , đầu tiên là mình tiếc vì các bạn đã bị scam bởi một người như vậy, qua đó bạn nào bị scam nhiều thì nên xem lại cách làm của mình, người ta bh có 5tr bán có mấy ngày mà dám mua cả 4.8tr tiền vps.

Một vài bạn cũng biết là mình đã bán vps lúc trước, mình nói sơ qua là nếu seller muốn scam thì tiền bh đóng không đủ bù, nhưng mà việc admin nắm info sẽ giới hạn.
Vài bạn nói tăng bh cũng có lý, nhưng theo mình mức 5tr là hợp lý, lúc bắt đầu bán không phải ai cũng có 5tr đâu =.=''

Ngoài ra các bạn nên lựa chọn member bán lâu năm có uy tín mà mua. Như mình online làm mmo mấy năm giờ mà scam bạn bè nó gọi điện thì trốn vào đâu :)
chính xác quá đi ^^!:binhsua146:

Bây giờ nói thật với các bạn . Ko phải ai bán vps cũng đi scam . Vơi mình kể cả đóng bảo hiểm 10 triệu 20 triệu nó cũng rất đơn giản . Nhưng các bạn phải hiểu như thế này . Scam hay ko là đi vào tính cách con người rồi . Cái thứ 2 : Đâu phải bán vps mới scam được . Các bạn có thể giả làm exchanger đóng bảo hiểm 10 triệu vẫn scam như thường ( hoặc đơn giản như đóng bảo hiểm 2 triệu mà còn lừa được cả hơn 40 triệu vụ Kai đó thôi ). vvv..v.v. Một khi scam nó đã nhờn với pháp luật rồi thì trước sau gì cũng scam được cả . Hãy nghĩ cho đúng về những người có khả năng để làm
Đúng rồi đó. Không phải đóng nhiều tiền bao hiểm là không scam đâu các bạn à, nếu gặp 1 người đã có ý định scam thì có đóng bảo hiểm 1 tỷ đi nữa vẫn scam bình thường, đừng nghĩ đóng bảo hiểm nhiều thì sẽ được nhận lại nhiều nhé, vì khi đóng bảo hiểm 1 tỷ thì chắc chắn sẽ bán được cho mấy tỷ người mà tiền bảo hiểm chia ra thì vậy thui

Last edited by a moderator:
hêhê lòng người còn vương ba chữ "tham, sân, si" lên scam mới còn đất để sống mà..................

CAM hay không là nó đi vào cái bản tính rồi , những người đi lừa thì sống cũng không thọ đâu ! SCAM 1tr rồi đi chơi gái..gái CAM lại 5tr => âm 4 triệu và rồi lại xoay vòng, lại đi CAM của người khác để bù lỗ...đến cuối cùng không biết sẽ phiêu bạt về đâu và có ngày cũng bị người ta cầm cây gậy đập c hó...đánh chết như 1 con C hó ...........

Dù đóng bảo hiểm bao nhiêu cũng SCAM .
Còn việc đóng bảo hiểm + cung cấp info cho a.Shin mình thấy cũng khó hạn chế ! Nó fake hay mượn info của 1 ai đó rồi gởi cho A.Shin đến lúc vở lỡ ra tìm người có in fo đó thì họ kêu không biết gì thì mình cũng bó tay !
Tóm lại, Nên tìm những người lâu năm, mắc xíu nhưng an toàn ! còn mấy cái nick clone để buôn bán thì éo dám tin =.=

chơi với bảo hiểm thì phải căng óc ra đọc cho hết cái hợp đồng , k nhờ thằng trung gian . nhiều cái khó lường lắm :D

Bây giờ nói thật với các bạn . Ko phải ai bán vps cũng đi scam . Vơi mình kể cả đóng bảo hiểm 10 triệu 20 triệu nó cũng rất đơn giản . Nhưng các bạn phải hiểu như thế này . Scam hay ko là đi vào tính cách con người rồi . Cái thứ 2 : Đâu phải bán vps mới scam được . Các bạn có thể giả làm exchanger đóng bảo hiểm 10 triệu vẫn scam như thường ( hoặc đơn giản như đóng bảo hiểm 2 triệu mà còn lừa được cả hơn 40 triệu vụ Kai đó thôi ). vvv..v.v. Một khi scam nó đã nhờn với pháp luật rồi thì trước sau gì cũng scam được cả . Hãy nghĩ cho đúng về những người có khả năng để làm :)
theo mình thì khác chứ bác :D exchange thì giao dịch chuyển tiền xong là hết,trục trặc gì thì report ngay dc còn cái này bán vps xong sau 1 quãng thời gian cũng có thể scam đc, khi đó thì bán dc 1 mớ r :D

Đóng bảo hiểm = baokim dc ko ạ

đã gởi 1tr cho admin qua acb, k biết mấy giờ bạn admin mới online để xem dc chấp nhận 1tr k nữa đây?
View attachment 22909

tìm người bán hàng tốt cũng khó quá

ủa đóng tiền bảo hiểm gửi thông tin vào nick email là gì vậy các bác .

Thân
Mình đã đóng bảo hiểm qua ACB , chờ verify tk + xác nhận đóng bảo hiểm sớm.
Mail : [email protected]

Mình đã đóng bảo hiểm qua VCB , đang đợi xác nhận đóng tiền bảo hiểm

Mình đã đóng bảo hiểm qua VCB, Đang chờ xác nhận, Update tài khoản

mình mới đóng 1tr tiền bảo hiểm , admin xét hộ cho mình nhé

Mình đã đóng bảo hiểm qua VCB, Đang chờ xác nhận, Update tài khoản,đã gửi mail

Last edited:
Mình đã đóng fee bảo hiểm 10 triệu đồng thông qua VCB. BQT xem dùm nhé.. Mình có gửi email nữa.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,414
169,762
Latest member
youbiprox

Most viewed of week

Most viewed of week

Back