minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Cậu chạy sao để ko bị sup vậy? Mình dùng VPS google chạy CPU ko quá 80% mà nó khoá vi khai thác mỏ

Specifically, your project My First Project (id: direct-mission-151719) was suspended for violating our Free Terms of Service by mining cryptocurrency.
sup chứ

sup chứ

Bạn ơi, bạn có thể chỉ mình cái đào trên vps gg dc ko, có mấy acc bỏ ko mà ko biết làm gì

vps amz đào trâu mà tội cái nỗi k đào đc như vps gg

Bạn ơi, bạn có thể chỉ mình cái đào trên vps gg dc ko, có mấy acc bỏ ko mà ko biết làm gì
trang 1 có nói đó cậu

đc cái này thọt cái kia thôi bác, amz = 1/3 gg, muốn = gg phải x3 số vps lên quản lý mệt nghỉ :D:D:D
mình đang reg vps amazon đây mà đã đổi passs đi rồi đổi lại vẫn chua login đc acc

max cậu, tớ chạy khác bài hướng dẫn ở post 1
20 acc thì làm 2 tiếng là cùng

Đào bằng con này 1 tháng kiếm được cỡ 15$ là cao tay bác nhỉ.

Thuê con VPS này mà đào thì lời làm sao được nhỉ. Chưa kể sẽ bị sus nữa chừng xuân thì phải làm sao ta

18 con vps gg 16 core đào từ tối qua tới giờ mới được bây nhiêu, tốc độ thấy không ổn định.
Mấy bác lấp cả trăm con ko biết có mệt không

Attachments

79.5 KB · Views: 329
Cho em hỏi dào bằng amz 1 core 1 ram , thì thế nào các bác! :( Không hiểu sao h nó tụt còn 3h/s Èo

1 core thì nghỉ khoẻ đi cậu, 16 core còn chả xi nhê, 1 core chắc 1 năm 1$ :confused::confused::confused:
Mình tính thì ra 20 vps 1 cỏe được 12k :D
Còn lời chán ! :D

1 core thì nghỉ khoẻ đi cậu, 16 core còn chả xi nhê, 1 core chắc 1 năm 1$ :confused::confused::confused:
Nhưng chưa hiểu là cắm 24.24 có bị amz nó cho die vps hok! :*( huhuhu!

Làm gì tới 1 năm. Cỡ 10 tháng 8 ngày thôi là được 1$ nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom