minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
k biết sao từ từ 2h sáng đến giờ đào không được nữa, trên máy vẫn báo mà trên trang chủ = 0, top 5 cũng biến mất

@tunvit bác ơi, cho em hỏi là site này có hay thường bị pool về 0, và không có tốc độ đào, như hiện nay không ạ?

AWS 1core/1gb sao đào được đây các bác? nghe các bác bảo 1 core khoảng 30h/s mà e thử thì lúc đầu đúng là chạy được khoảng 30h/s nhưng khoảng 1 tiếng sau thì xuống 3-7h/s à, còn hơn ngàn con AWS 1core này mà chạy được 30H/s thì cũng sống khỏe rồi. 1 VPS = 30Hx1500= 45000H/s >= 0.07BTC/ngày. ae nào biết hợp tác đi, chia 70/30 mình giao hết acc luôn.

AWS 1core/1gb sao đào được đây các bác? nghe các bác bảo 1 core khoảng 30h/s mà e thử thì lúc đầu đúng là chạy được khoảng 30h/s nhưng khoảng 1 tiếng sau thì xuống 3-7h/s à, còn hơn ngàn con AWS 1core này mà chạy được 30H/s thì cũng sống khỏe rồi. 1 VPS = 30Hx1500= 45000H/s >= 0.07BTC/ngày. ae nào biết hợp tác đi, chia 70/30 mình giao hết acc luôn.
con 1 core đó có cpu credit, xài hét thì nó tụt thôi

VULTR sao đào được các bạn? hình như nó lock pool rồi thì phải, có cách nào unlock các bạn chỉ với
vultr nó chặn minergate rồi, muốn đào bạn tải hotspot shield về fake ip rồi sau đó cài minergate thì sẽ đào được. nếu bạn vào vps bằng remote desktop thì khi fake ip bằng hotstop shield nó sẽ tự thoát ra vì lỗi kết nối. vì vậy bạn nên kết nối vps bằng cách chọn view console nó sẽ mở ra cửa sổ mới trên trình duyệt. vultr tạo được 5 vps, muốn tạo thêm viết tickit bảo nó mở thêm vps.

giờ còn đăng ký dc ggc ko các thánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back