minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Mình có tut reg VPS bằng thẻ ảo 0$, Max 2core E5-2630L v2, 4Gb RAM, free 1 tháng, mined thoải mái, mình mined được 1 tuần rồi acc vẫn sống nên nghĩ sẽ được hết tháng. Ae nào có kinh nghiệm muốn hợp tác thì PM mình.
ib mình với

Mình có tut reg VPS bằng thẻ ảo 0$, Max 2core E5-2630L v2, 4Gb RAM, free 1 tháng, mined thoải mái, mình mined được 1 tuần rồi acc vẫn sống nên nghĩ sẽ được hết tháng. Ae nào có kinh nghiệm muốn hợp tác thì PM mình.
Pm đi bạn. Auto setup 1 click

bạn reg vps gì v

pm qua đâu đây cậu :v

tut của mình cũng reg được bằng thẻ ảo VCC 0$ nhưng chỉ được dùng thằng trial, bạn nào tốt bụng inbox hướng dẫn mình cách unlock mấy thằng nhiều core với :(

pm cho bác kiểu gì vậy, chỉ mình với.

Vừa vào miner coi, trong 3 giây Bạn Honey từ 1500k xuống 800k, hự! mạnh quá @@
Và 5s sau lại lên 1500k lại @@

mà cái này có phải là khi bạn Honey giảm rate xuống, là tỉ lệ kiếm tiền của mình tăng lên nhỉ?

@.@ sao trên vps tui vẫn đang chạy mà trên bảng dashboard minergate ko hiển thị số máy với số xmr không thấy tăng gì hết nhỉ @.@ hoang mang

mình cũng bị nhé . không thấy gì hết . chắc nó ngủm rồi . chuyển pool thôi mấy chế ơi

ngủm hay chưa thì chưa biết. hên xui quá

@.@ sao trên vps tui vẫn đang chạy mà trên bảng dashboard minergate ko hiển thị số máy với số xmr không thấy tăng gì hết nhỉ @.@ hoang mang
Mình cũng thía, giật mình cứ tưởng vps die :(
mà không phải, tải phần mềm về cài trực tiếp trên laptop chạy thử, cũng ko thấy dashboard đâu

thôi cứ treo vậy. đêm với sáng mai kiểm tra lại.

Mình cũng thía, giật mình cứ tưởng vps die :(
mà không phải, tải phần mềm về cài trực tiếp trên laptop chạy thử, cũng ko thấy dashboard đâu
Thoải mái đi, json của minergate đặt timeout ít nên nó hay lỗi hiển thị thôi, ko ảnh hưởng gì đến túi tiền cả, chút nó hiển thị lại ko mất xu nào đâu mà lo, ai biết xài api thì dùng api mà check. Pool này mà scam thì chả có cái pool xmr nào ko scam hết, trừ khi tự làm pool chơi. Có lần nó bị ddos, dashboard 2 ngày vào ko dc giam của mình cả k có sao đâu.

thì thằng này uy tín lâu năm rồi mà. kkk. mai check lại. mấy pool kia khó theo dõi quá.

Thoải mái đi, json của minergate đặt timeout ít nên nó hay lỗi hiển thị thôi, ko ảnh hưởng gì đến túi tiền cả, chút nó hiển thị lại ko mất xu nào đâu mà lo, ai biết xài api thì dùng api mà check. Pool này mà scam thì chả có cái pool xmr nào ko scam hết, trừ khi tự làm pool chơi. Có lần nó bị ddos, dashboard 2 ngày vào ko dc giam của mình cả k có sao đâu.
khá nhiều người đang bị như em bác ạ, nên có thể yen tâm rồi, họ cũng chưa được back lại tiền :)

à nó vẫn cập nhật xmr cho mình nha. mỗi cái lâu lâu á. $ vẫn nhảy. ae yên tâm nha. kkk. không sao đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,058
169,439
Latest member
Monbabi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week