minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
có bác nào có code ubuntu x2 x3 để đào xmr không sell mình với ak, đã pm hết người nhưng không ai cho :D
User Data đó bác, đoạn sau khi chọn cấu hình con VPS xong đó
em cũng đang tìm hiểu thử cái này, bạn có thời gian gian ko quay lại hướng dẫn cho anh em cái video để làm với đc ko ak

có bác nào có code ubuntu x2 x3 để đào xmr không sell mình với ak, đã pm hết người nhưng không ai cho :D

em cũng đang tìm hiểu thử cái này, bạn có thời gian gian ko quay lại hướng dẫn cho anh em cái video để làm với đc ko ak
Sau khi bạn chọn cấu hình con VPS xong bạn ấn next sẽ đến phần tiếp theo, bạn kéo xuống dưới cùng có phần User data, paste code đào vào thôi, tạo xong nó tự chạy. Mình hiện ko còn acc aws, nói vậy chắc ai cũng làm đc mà :D

Sau khi bạn chọn cấu hình con VPS xong bạn ấn next sẽ đến phần tiếp theo, bạn kéo xuống dưới cùng có phần User data, paste code đào vào thôi, tạo xong nó tự chạy. Mình hiện ko còn acc aws, nói vậy chắc ai cũng làm đc mà :D
oke đã thành cmn công, cám ơn bác nhiêu, ib e chỉ cách lên limit 20 =))

em mới thử tạo 1 con vps, add code ubuntu đào coin vào, nó tạo xong thì e dùng lệnh screen -r để xem nó có cài đặt gì không, mà ko có gì :D

Có ai chơi DigitalOcean không? có cả trăm cái code 50$ sell éo ai mua, éo biết làm gì, ae nào chơi DO hợp tác nào:D

Có ai chơi DigitalOcean không? có cả trăm cái code 50$ sell éo ai mua, éo biết làm gì, ae nào chơi DO hợp tác nào:D

Cũng muốn mua mà reg acc digitalocean nó bắt xác minh đủ kiểu, reg mãi nó không active cho thì làm sao xài được code :D

@tunvit bác cho em hỏi có tool đào cho vps windows ko vậy, em down cái gifthub của bác nhưng ko biết xài
Tool đào thì bạn google đầy mà, còn public gist của mình toàn file text ko mà bạn down làm gì :D

Em reg được vài acc amz limit 20, tạo vps như nào để tối ưu nhất các bác nhỉ. Em tạo max được 20 vps 36 core cho 1 region, như thế đã ổn chưa ạ ?

dạo này toàn member mới choi toàn hàng khủng F20, các pro reg được account loại này thì giàu to rồi

Em reg được vài acc amz limit 20, tạo vps như nào để tối ưu nhất các bác nhỉ. Em tạo max được 20 vps 36 core cho 1 region, như thế đã ổn chưa ạ ?
Ngon nhể :D limit 20 có vài con 64core với 40core nữa ấy :D

dạo này toàn member mới choi toàn hàng khủng F20, các pro reg được account loại này thì giàu to rồi
Mình nhớ là có vụ cậu bị dính phải thính ông nào xong report ầm ầm mà, giờ vẫn còn tin thính hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,286
170,410
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom