minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
:(

Bác nào rành về AMZ cho em hỏi. Reg AMZ có 3 kiểu
- 1 là thành công thì sẽ có mail readly thì ko nói làm gì
- 2 là có mail suspended là do dùng chung sim hoặc visa đã từng sử dụng? (đúng ko ạ?)
- 3 là có mail on hold. Cái này là lỗi do cái gì hả các bác?
Bác nào có cách khắc phục làm số lượng nhiều acc AMZ trên 1 máy tính 1 ngày không ạ? :(
Tại vì cùng 1 thẻ của 1 ngân hàng mà con thì được, con này bị On hold. Ai thông giúp em với em cảm ơn ạ!!!

Bác nào rành về AMZ cho em hỏi. Reg AMZ có 3 kiểu
- 1 là thành công thì sẽ có mail readly thì ko nói làm gì
- 2 là có mail suspended là do dùng chung sim hoặc visa đã từng sử dụng? (đúng ko ạ?)
- 3 là có mail on hold. Cái này là lỗi do cái gì hả các bác?
Bác nào có cách khắc phục làm số lượng nhiều acc AMZ trên 1 máy tính 1 ngày không ạ? :(
Tại vì cùng 1 thẻ của 1 ngân hàng mà con thì được, con này bị On hold. Ai thông giúp em với em cảm ơn ạ!!!
On Hold kiểu nó giam bác để xác minh ấy :))

Tiền về r nhé. Do minergate mới bảo trì hay j á. Rút hum qa thì sáng nay mới về buttrex

Tiền về r nhé. Do minergate mới bảo trì hay j á. Rút hum qa thì sáng nay mới về buttrex
Bác là người may mắn, hãy cám ơn nó đi, em đây kẹt một đống trên đó mãi méo về :D, dời sang Pool khác cho đỡ đau tim với ông Minergate này mới được, gì đâu bug liên tục :confused:

Bác là người may mắn, hãy cám ơn nó đi, em đây kẹt một đống trên đó mãi méo về :D, dời sang Pool khác cho đỡ đau tim với ông Minergate này mới được, gì đâu bug liên tục :confused:
pool nào cày mà ko phải with về thẳng ví mình vậy c ơi ? mình cũng đang bị kẹt ko làm sao lấy đc $ về :( có pool nào nhanh send cho mình với :(

minergate đang bị lỗi hay sao mà không thấy hiện lên bao nhiêu HZ

CÁC BÁC CÓ BIẾT POOL NÀO KHÁC MÀ OK HƠN THẰNG MINERGATE KO Ạ, CHO EM XIN VỚI

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back