Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

bảo sao site nó sập ví nó hết $$. mấy ông cheat kinh vl

Kính gửi người chơi của Black Monkey, các bạn.

Đầu tiên, tôi muốn nói CẢM ƠN tất cả các bạn vì đã chơi trò chơi này, vì tất cả những lời tốt đẹp mà bạn đã nói, cho tất cả các biểu tượng cảm xúc và sự ủng hộ của bạn.

Vòng cuối cùng được chơi bởi hơn bảy ngàn người dùng - điều đó thật phi thường. Tôi rất vui khi trở thành người tạo ra _thing_ nổi tiếng như vậy. Trong những giờ đầu tiên, trò chơi đã cho hơn 200 BAN * mỗi giây *.

Nhưng mỗi thành tựu có chi phí riêng. Trong hai vòng vừa qua BM đã phân phối gần 30 triệu BANANO. Đó là một chút ít hơn so với TẤT CẢ phân phối vòi vào tháng Bảy ...

Tôi không biết khi nào vòng tiếp theo của Khỉ Đen sẽ chạy. Có thể là tuần tới, có thể là tháng sau, có thể là năm sau ... Điều duy nhất tôi có thể hứa với bạn: bạn sẽ thấy một biểu tượng trò chuyện đồng hồ cát và được thông báo trước được ghim trước.

Đầu tiên, tôi muốn nói CẢM ƠN tất cả các bạn vì đã chơi trò chơi này, vì tất cả những lời tốt đẹp mà bạn đã nói, cho tất cả các biểu tượng cảm xúc và sự ủng hộ của bạn.

Vòng cuối cùng được chơi bởi hơn bảy ngàn người dùng - điều đó thật phi thường. Tôi rất vui khi trở thành người tạo ra _thing_ nổi tiếng như vậy. Trong những giờ đầu tiên, trò chơi đã cho hơn 200 BAN * mỗi giây *.

Nhưng mỗi thành tựu có chi phí riêng. Trong hai vòng vừa qua BM đã phân phối gần 30 triệu BANANO. Đó là một chút ít hơn so với TẤT CẢ phân phối vòi vào tháng Bảy ...

Tôi không biết khi nào vòng tiếp theo của Khỉ Đen sẽ chạy. Có thể là tuần tới, có thể là tháng sau, có thể là năm sau ... Điều duy nhất tôi có thể hứa với bạn: bạn sẽ thấy một biểu tượng trò chuyện đồng hồ cát và được thông báo trước được ghim trước.
trò choi khỉ đen ai trả biết thánh

Chơi cái này hoa mắt lắm.
Trước ngồi mot ngày cày được 6k BAN không đủ tiền mua thuốc bổ mắt

Nguy hiểm. Giờ balance nó không thèm update nữa nè.
Từ hôm qua hết sập balance 14k đến giờ vẫn vậy không chịu nhảy.
có sàn nào có ví của thằng cpu k bác
core của nó phải update 5 tuần mới xong @@

đào thằng Ban với thằng Web thằng nào ngon hơn các bác, xác định đào là để hold lại cho con cháu nó ăn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom