Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

koooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo :popo_ah:
Mấy cái coin này giờ nát rồi, đào có ăn thua đâu mà cố
Mẹ cả ngày đào cũng ko đủ tiền fee rút sàn + giá thì sập hầm
Tham làm gì, cứ để ae vào chết chùm cho vui
Hiện tại thì tớ đã đi ngã rẽ khác rồi
Mới đầu tư mua 200e vps xịn để làm việc rồi :D

em quay lại chơi castback rồi bác, giờ đang phải test,web gần nhất cũng 1 tháng cái lâu nhất thì 4 tháng :(

check ví của mấy bác xem coi có cộng ban ko e dc cộng thêm 8k né :D

Ngồi đấy hóng đi
Tầm nào nó fix ko cho reg nữa thì bạn sẽ nhận đc tut :))
Ko thấy trong topic này xin tut cả đống mà chưa có bài nào share à :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:
vãi lọ đã bảo là limit 5vps mà xin tut . share thì 5vps cho 1000 người xài à @@

cho e đu ké vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :popo_ah:

web thì có đc cộng k bác, mà sao lại đc cộng vậy bác, nó thưởng cho top miner hay sao bác
E biết đâu bữa giờ có đào đâu mà dc top , tự nhiên vào dc 8k có ông dc tận 44k :D ko biết mấy ông đào lâu có khi 1 mét à :D

E biết đâu bữa giờ có đào đâu mà dc top , tự nhiên vào dc 8k có ông dc tận 44k :D ko biết mấy ông đào lâu có khi 1 mét à :D
má nó tặng nhiều vậy lại làm lạm phát đồng BAN chắc lại mất giá nữa :popo_too_sad: ****** nó addddddddddddddddddddddddddddddd :popo_ah:

à bác có biết xem top miner BAN chỗ nào k, bên web e thấy co check đc mà bên BAN thì k thấy có

về vps azure thì mình biết lâu rồi , mấy cái lab nữa, muốn đào thì vào đó mà tạo , mình tưởng tút khác nên hỏi thôi, chủ yếu học hỏi . dào giờ được nhiêu đâu .

à bác có biết xem top miner BAN chỗ nào k, bên web e thấy co check đc mà bên BAN thì k thấy có
Ban thì chỉ có site đào gpu thì có top mà ko biết xem , còn site đào cpu hình như ko có top :D chắc nó bị hack đó mà :D

về vps azure thì mình biết lâu rồi , mấy cái lab nữa, muốn đào thì vào đó mà tạo , mình tưởng tút khác nên hỏi thôi, chủ yếu học hỏi . dào giờ được nhiêu đâu .
với bác k thấm gì nhưng với e hoặc ~ người như e thì cũng là gói mì bác ơi:popo_sad:

Ban thì chỉ có site đào gpu thì có top mà ko biết xem , còn site đào cpu hình như ko có top :D chắc nó bị hack đó mà :D
chắc thế rồi bác, check số lượng BAN trên coingecko từ khoảng 400 triệu BAN lên thành 600 BAN :popo_beat_shot:

chắc thế rồi bác, check số lượng BAN trên coingecko từ khoảng 400 triệu BAN lên thành 600 BAN :popo_beat_shot:
Bác check của bác xem coi có ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back