Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

:popo_too_sad:cũng lượng vps đó lúc trước đào ngày 10-12K banana giờ đào 4-5k - giảm 1/2

đào giao diện minero còn bị ăn gian hơn cryptoloot .

trước đào 1h duoc 500 Ban-- 24h duoc 12k ban. Nay đà crytoloot 1h duoc 300 ban còn đào minero 1h duoc 200 ban ko tin mấy bác cứ thử:popo_burn_joss_stick:
coinimp Thì được bnhieu bạn ơi?

Càng ngay càng khó làm ăn bác nhỉ. Em đào 4vps từ hôm qua giờ . nhẻ ra phải được 1k Ban. vào xem lại 0.54BAN. ôi cuộc đời
càng ngày đào càng khó :popo_after_boom: 4 vps mà đc tận 1k BAN lận á :popo_surrender: bác đợi tới 12h đêm nay hoặc 2-3h sáng gì đó chắc lúc đấy nó up đó, bọn này nó update thất thường lắm :popo_angry: nhưng nhìn chung là BAN đào được vẫn còn đó chứ k phải k có nên cứ đợi thôi với lại rút trễ tí cũng k sao :popo_sad:

càng ngày đào càng khó :popo_after_boom: 4 vps mà đc tận 1k BAN lận á :popo_surrender: bác đợi tới 12h đêm nay hoặc 2-3h sáng gì đó chắc lúc đấy nó up đó, bọn này nó update thất thường lắm :popo_angry: nhưng nhìn chung là BAN đào được vẫn còn đó chứ k phải k có nên cứ đợi thôi với lại rút trễ tí cũng k sao :popo_sad:
quan trọng là mát giao diện đào cũ rồi bác ơi, giờ chỉ có giao diện đào mới update nhanh thôi

mình hỏi ngu cái này với :popo_pudency: BAN này là bọn nó tạo ra vậy thì chúng nó ăn chặn chi nhỉ :popo_ops::popo_waaaht::popo_surrender:
Thực ra chúng tao đào coin khác cho thằng ad, như Monero, webchain coin...rồi nó trả người đào bằng banano chứ ko phải đang đào BAN đâu

Hình như nó pay sau 24h rồi hả các bác ?

Bác nào đọc hộ thông tin coi như này là như nào vs
Dịch từng dòng hộ e vs nhé

Bác nào đọc hộ thông tin coi như này là như nào vs
Dịch từng dòng hộ e vs nhé
20k ban :(:( bác đào bao nhiêu vps thế :(
Dòng 1 là đào bằng coinimp 1 triệu hash dc 25 ban.
Dòng 2 là đào bằng cryptoloot 1 triệu hash dc 80 ban.
Dòng 3 đào bằng Minero cũng 1 triệu hash dc 80 ban.

cho thuê cũng con ngon nhưng vps die mà k reg lại đc nữa thì sao :popo_shame: hơn nữa bán buôn thì phải cần thời gian dài để có khách mua, còn tút free thì hên thì vài tháng xui thì vài tuần là fix :popo_bye: đào coin là ngon nhất thôi :popo_extreme_sexy_girl:

20k ban :(:( bác đào bao nhiêu vps thế :(
Dòng 1 là đào bằng coinimp 1 triệu hash dc 25 ban.
Dòng 2 là đào bằng cryptoloot 1 triệu hash dc 80 ban.
Dòng 3 đào bằng Minero cũng 1 triệu hash dc 80 ban.
chỗ này là ~ 2 ngày vs 60 vps 6cpu đó bác
Vậy đào cái loại crypto là ổn rồi, đào nhanh nhất mà update cungc nhanh nhất bác

chỗ này là ~ 2 ngày vs 60 vps 6cpu đó bác
Vậy đào cái loại crypto là ổn rồi, đào nhanh nhất mà update cungc nhanh nhất bác
Ừa thằng thiết kế nó nói crypto 2 3 tiếng up 1 lần :D

Thực ra chúng tao đào coin khác cho thằng ad, như Monero, webchain coin...rồi nó trả người đào bằng banano chứ ko phải đang đào BAN đâu

Chuẩn ko cần chỉnh. Vì như thế nó mới có quỹ để phát triển Banano

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom