Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

Nên xài giao diện này để đào thì nó sẽ cập nhật nhanh nè
Chạy theo cách này. nó chạy 100% CPU à bác . Em không thấy cách chỉnh %CPU

Đào bằng máy ảo google, dùng hết 300$ trial và đang âm 100$. Giờ phải làm sao các bác? @@
Do không kiểm tra bill thường xuyên

Đào bằng máy ảo google, dùng hết 300$ trial và đang âm 100$. Giờ phải làm sao các bác? @@
Do không kiểm tra bill thường xuyên

Xài đến khi nó sup thì thôi á :popo_beauty:
Bác tự reg hả, sao mình reg toàn ăn mail sup k à :popo_sad: acc ggcl trial thì reg được tối đa bao nhiêu core thế bác :popo_sexy_girl:

Xài đến khi nó sup thì thôi á :popo_beauty:
Bác tự reg hả, sao mình reg toàn ăn mail sup k à :popo_sad: acc ggcl trial thì reg được tối đa bao nhiêu core thế bác :popo_sexy_girl:
nó tính tiền theo giờ bác à? 1 project tối đa 32 core/global
hình như tối đa 24 project...
chắc bỏ cái thẻ quá bác ơi... :(:(:(

nó tính tiền theo giờ bác à? 1 project tối đa 32 core/global
hình như tối đa 24 project...
chắc bỏ cái thẻ quá bác ơi... :(:(:(
thẻ thật hả :popo_sexy_girl: ngân hàng xiết thẻ bác nhé :popo_shame: mấy hôm nữa có người gọi bác lên làm việc thôi :popo_extreme_sexy_girl:

Cho mình hỏi 1 chút là ví dụ mình tính cài về đào cho 1 ngày dc 200 BAN thì nếu đổi qua vnd thì tầm bao nhiêu để mình tính toàn tiền điện các kiểu bác chủ thớt ơi

Cho mình hỏi 1 chút là ví dụ mình tính cài về đào cho 1 ngày dc 200 BAN thì nếu đổi qua vnd thì tầm bao nhiêu để mình tính toàn tiền điện các kiểu bác chủ thớt ơi
Đào bằng máy ảo thôi bác ơi. giá giờ 0.00000038 BTC/BAN

Hiện mình đào hơn ngày rồi, cũng được 300 BAN, nó cộng mình được 0,1 BAN, hay là scam rồi nhỉ :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom