Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

nên dùng ví sàn nhé bạn, lỡ nó scam j thì cũng còn trên sàn, chứ bỏ vào ví nó thì nếu có chuyện gì thì mất cả
Địa chỉ ví sàn lấy ở phần deposit đúng ko ạ

Mọi người lưu ý khi dùng ví trên Mercatox nhé. Mình rút 0.08 bit trên này về nhưng pending rất lâu, pm support thì nó bắt KYC các kiểu thì mới hỗ trợ, đặc biệt là nó từ chối dùng CMND để KYC

Mọi người lưu ý khi dùng ví trên Mercatox nhé. Mình rút 0.08 bit trên này về nhưng pending rất lâu, pm support thì nó bắt KYC các kiểu thì mới hỗ trợ, đặc biệt là nó từ chối dùng CMND để KYC

thế có CMND thì vô ích à .vkl

thế có CMND thì vô ích à .vkl
Mình vừa rút btc về đc rồi. Thấy giao dịch lâu nên mình nhắn tin hỏi sp. Sp họ từ chối hỗ trợ vì mình chưa KYC. Mình có gửi chứng minh thư, selfie cùng chứng minh thư kèm tờ giấy ghi ngày chụp vẫn bị từ chối. Họ yêu cầu KYC bằng passport.

2 3 ngày mới trả mình bị rồi :D

Bán BAN như nào ạ, đào 1 đêm đc gần 400BAN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week