Ask Hướng dẫn đào Banano bằng CPU- Chỉ việc treo máy - lợi nhuận hơn ASIC GN+ rất đơn giản.

vãi đái

Sao bác này rút được nhiều lần trong 1 ngày hay vãi
e thấy đặt lênh rút xong thì balance về 0 mà status lại báo error vậy thì BAN sẽ đc chuyển về ví hay mình phải đặt lệnh lại hay mất BAN lun vậy

Qua nay cập nhật điểm chậm quá, bằng 1/3, 1/4 mọi ngày :(

Nó cập nhật chậm vãi, request update ví mà mất cả nữa ngày

Vấn đề cập nhật admin đang hoàn thiện sửa lỗi nhé các bạn. Nó có thông báo trên Publish0x

Sao bác này rút được nhiều lần trong 1 ngày hay vãi
e thấy đặt lênh rút xong thì balance về 0 mà status lại báo error vậy thì BAN sẽ đc chuyển về ví hay mình phải đặt lệnh lại hay mất BAN lun vậy

Do ví admin hết BAN nên bạn sẽ nhận dc BAN khi admin nó nạp BAN vào ví thanh toán.

Bạn xem các lệnh rút đó là của nhiều người, mỗi địa chỉ - chỉ rút dc 2 lần/ngày :D

Vấn đề cập nhật admin đang hoàn thiện sửa lỗi nhé các bạn. Nó có thông báo trên Publish0x

Do ví admin hết BAN nên bạn sẽ nhận dc BAN khi admin nó nạp BAN vào ví thanh toán.

Bạn xem các lệnh rút đó là của nhiều người, mỗi địa chỉ - chỉ rút dc 2 lần/ngày :D

VPS vẫn sống ah bạn, dai dữ :D

Cái Balance cứ 0.0 mặc dù đào cả ngày... update biết bao nhiêu lần, lỗi gì hả bác.

Nó update 12 tiếng 1 lần

View attachment 127938 lại pending :(, chơi 4 acc with 3 acc về hết, 1 acc nhiều nhất pending , bùn ghê :(

Khả năng ví của nó ko đủ để pay, bạn đợi nó nạp thêm rồi nó pay thôi à.

lần trước gần 1 ngày nó mới paid :(, ko biết gặp support nào để chat nói nó paid ngay bạn nhỉ, mới chơi ngày có hơn 100k BAN mà nhận toàn pending, mất hứng để ngồi tạo thêm acc vps vác ra đào BAN

ủa tự nhiên mình đào ko lên Ban nữa, ko bị stop nha, request balance vẫn đứng im :(

lần trước gần 1 ngày nó mới paid :(, ko biết gặp support nào để chat nói nó paid ngay bạn nhỉ, mới chơi ngày có hơn 100k BAN mà nhận toàn pending, mất hứng để ngồi tạo thêm acc vps vác ra đào BAN

Ví hết BAN nên nó ưu tiên proof trước.

có vài chục acc Gôgle sống dai thì ra mớ $ bạn nhỉ, bạn còn đào vps nào nữa vậy

Mình đào mỗi vps của google thôi à.

ủa tự nhiên mình đào ko lên Ban nữa, ko bị stop nha, request balance vẫn đứng im :(

12 tiếng nó update 1 lần nhé bạn.

Các bạn cần support thì vào https://chat.banano.cc nhé

Last edited:
ggc đào có bị sus ko các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload