Introduce Hướng dẫn đăng ký, mẹo chơi adf để tăng thu nhập

minhtrung

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đây là một trong những trang quảng cáo trả tiền qua link rút gọn rất uy tính. Nếu bạn có một blog, web, với nhiều lượt truy cập, với nguồn tài liệu dồi dào thì đây là một hình thức kiếm tiền khả quan. Nếu bạn có quyết tâm thì ngay bây giờ có thể tạo một blog và bắt đầu kiếm tiền thôi.
Click vào baner sau đăng ký ủng hộ mình nha!

Get paid to share your links!

Proof mới của mình

Sau đây là cách bạn đăng ký:
AdFly

là dịch vụ rút gọn link lớn và nổi tiếng nhất hiện nay. Ngoài việc làm cho link của bạn trông ngắn gọn và đẹp hơn, nó còn giúp bạn có thêm thu nhập khi người khác click vào link đó. Mặc định bạn chỉ cần vào trang chủ AdFly paste đường dẫn vào sau đó bấm Shrink! bạn sẽ có ngay một link ngắn gọn.
Chẳng hạn với link sau:
iloveyou Viet Nam – Kiếm tiền trên mạn

Mẹo: Nếu bạn có một file đang Hot trên mạng (Ví dụ phim Bụi Đời Chợ Lớn Full chẳng hạn) thì bạn có thể tải bộ phim này lên các dịch vụ lưu trữ và lấy link rồi tiến hành rút gọn với AdFly, bạn sẽ có tiền khi người khác click vào link để download phim của bạn!
Nào cùng bắt đầu đăng ký thôi
1. Hướng dẫn đăng ký:
Link đăng kí Kick Tại đây ( Để ủng hộ mình nhé. Có thắc mắc mình sẽ giải đáp)

Đầu tiên bạn truy cập vào trang chủ AdFly tại đây >>>Register<<<

kiếm tiền online
Chọn vào Join Now như hình (hoặc bạn cũng có thể sử dụng tài khoản Facebook để đăng nhập):

Điền đầy đủ thông tin trên Form yêu cầu > Bấm Join

Điền đầy đủ thông tin trên Form yêu cầu > Bấm Join

Màn hình thông báo đã gửi mã kích hoạt về email của bạn. Nếu không thấy email bạn có thể kiểm tra thêm tại mục Spam / Junk mail…

Đăng nhập vào email, click vào link kích hoạt (http://adf.ly/index/confirm) copy đoạn mã kích hoạt trong email:
Tại cửa sổ mới mở ra, paste mã này vào ô trống và bấm Confirm Registration:Màn hình hiện thông báo Account Confirmation Success là Ok, đã đăng ký thành công. Bấm vào Login để đăng nhập
Bạn đặt một đoạn code trên site của bạn

Get paid to share your links!

<script type="text/javascript">
var adfly_id = 1053162;
var adfly_advert = 'int';
var domains = ['depositfiles.com', 'rapidshare.com', 'vip-file.com', 'smsfiles.ru', '4files.net', 'turbobit.ru', 'uploading.com', 'letitbit.net', 'depositfiles.ru', 'sms4file.com', 'ifolder.ru', 'hotfile.com', 'anyfiles.net', 'sharingmatrix.com', 'megashare.com', 'mediafire.com', 'rapidshare.de', 'rapidshare.ru', 'uploadbox.com', 'filefactory.com', 'filefactory.ru', 'filepost.ru', 'onefile.net', 'freefolder.net', 'getthebit.com', 'turbobit.net'];
</script>
<script src="https://cdn.adf.ly/js/link-converter.js"></script>

DEMO
và nhận được tiền từ số lượt impression trên site của bạn, bạn nhớ dùng ID của bạn nhé, đoạn script này có thể chèn dễ dàng trên các trang web HTML hay trong Widget của blogspot và nhiều loại blog miễn phí khác giúp bạn gia tăng thu nhập. So với link rút gọn của adf.ly thì định dạng này thân thiện với người dùng hơn nhiều, không bắt người dùng phải bấm SKIP ADS mà chỉ hiện thị một banner trên trang web và lượt view được tính tiền cho bạn.

Sau mấy ngày đặt thử mình thấy một điều thú vị dù blog của mình là blogspot miễn phí, traffic thường ngày khoảng 500 uv / ngày thế mà sau khi đặt đoạn mã cho website của adf.ly mấy ngày nay traffic tăng vọt gấp đôi, mình xem trong hitstat thì thấy trafic direct chủ yếu từ adf.ly do đó lượt view cũng tăng lên và alexa cũng tăng thêm, một công đôi việc, vừa kiếm thêm $ từ CPM, vừa tăng rank alexa, thật thú vị xin chia sẻ cùng các bạn.

Hình 7: Tất cả chỉ nhờ một đoạn code nhỏ chèn vào blog hay website của bạn

Đây có lẽ là một cách hay cho các blog hay website nhỏ vừa kiếm thêm thu nhập, vừa được tăng rank, mời các bạn thử nghiệm và chia sẻ kinh nghiệm cùng mình nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom