Help Hướng dẫn đăng ký GA thành công 100% với $1.99

vậy phải làm thế nào bạn ơi?
mình reg nhiều cho khách nên thấy như vậy.may mắn chiếm khá nhiều %.vì có blog rõ cùi mà lại được chấp thuận và ngược lại.nói chung cứ làm cẩn thận,còn sau đó là hên xui :)

cách này còn xài dc hok ta? :D

lam GA dc bao nhieu $ 1 thang vay may pro ?:binhsua07:

chung ý kiến với bạn và cho hỏi luôn là bao nhiu cho 1 click ấy các bạn nhỉ?
Với GA ko có khái niệm bao nhiêu 1 tháng,cũng ko cố định bao nhiêu 1 click.Quan trọng nhất là site của bạn như thế nào(nội dung gì,bao nhiêu visit/day.....).Có người làm chả được xu nào nhưng cũng có người vài ngàn $,vài chục ngàn $/tháng
1 click của GA có thể là 0.01$ nhưng cũng có thể là 10-15$,phụ thuộc vào nhiều yếu tố(Click từ nước nào,từ khóa của click,giá trị của click....)
Nói chung nếu bạn chưa tìm hiểu những vấn đề này thì chưa thể nào chơi GA được.Vì có chơi cũng chỉ là con số 0 tròn trĩnh
Thân

Với GA ko có khái niệm bao nhiêu 1 tháng,cũng ko cố định bao nhiêu 1 click.Quan trọng nhất là site của bạn như thế nào(nội dung gì,bao nhiêu visit/day.....).Có người làm chả được xu nào nhưng cũng có người vài ngàn $,vài chục ngàn $/tháng
1 click của GA có thể là 0.01$ nhưng cũng có thể là 10-15$,phụ thuộc vào nhiều yếu tố(Click từ nước nào,từ khóa của click,giá trị của click....)
Nói chung nếu bạn chưa tìm hiểu những vấn đề này thì chưa thể nào chơi GA được.Vì có chơi cũng chỉ là con số 0 tròn trĩnh
Thân
em cũng không hiểu nhìu về chơi GA nhưng chắc em sẽ cố gắng tìm hiểu thêm
tiện thẻ nhờ bác xem hộ em cái link blog của em với nhá
http://tailieulephong.tk/

Nếu được thì mong bác chỉ giúp em cách đăng kí được không?em xin hậu tạ bác ah

em cũng không hiểu nhìu về chơi GA nhưng chắc em sẽ cố gắng tìm hiểu thêm
tiện thẻ nhờ bác xem hộ em cái link blog của em với nhá
http://tailieulephong.tk/

Nếu được thì mong bác chỉ giúp em cách đăng kí được không?em xin hậu tạ bác ah
Blog tiếng Việt ko reg được nha bạn,GA chỉ hỗ trợ nội dung tiếng Anh.Còn tiếng Việt thì traffic phải cao tầm như zing,nhaccuatui,thethaovanhoa....

Blog tiếng Việt ko reg được nha bạn,GA chỉ hỗ trợ nội dung tiếng Anh.Còn tiếng Việt thì traffic phải cao tầm như zing,nhaccuatui,thethaovanhoa....
thế hả bạn,vậy mình có thể làm 1 blog tiếng anh được nhưng mà ,viết gì khi mình là người việt nam nhỉ?

acc,vậy thì cũng khó chịu nhỉ?để mai làm lại cái blog nước Anh để đăng kí

Nếu bạn chơi Blog thì thiếu gì cái để chơi mà phải chơi cái GA này hỡ.
Quan trọng hơn hết là Blog của cậu nội dung thế nào , có nhiều người quan tâm k thôi.

đi leech bài thôi :))
Dễ thế thì ai cũng có Gà để chăn

- - - Updated - - -

Nếu bạn chơi Blog thì thiếu gì cái để chơi mà phải chơi cái GA này hỡ.
Quan trọng hơn hết là Blog của cậu nội dung thế nào , có nhiều người quan tâm k thôi.
Uh,ko thiếu cái để chơi nhưng tổng hợp thu nhập của những cái đó lại chắc ko bằng 1/10 thu nhập của GA

Dễ thế thì ai cũng có Gà để chăn

- - - Updated - - -

Uh,ko thiếu cái để chơi nhưng tổng hợp thu nhập của những cái đó lại chắc ko bằng 1/10 thu nhập của GA

Mỗi content có một loại ads phù hợp,không phải GA là số 1 với tất cả các site,với tất cả loại traffic..Chẳng hạn site có traffic từ search nhiều,IP tốt thì chitika cũng là lựa chọn khá mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week