Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

Không, 2 mật khẩu khác nhau mà cậu login vào được khoảng 5-6s thì nó báo lỗi này
Chính vì cậu login 2 mật khẩu khác nhau nên mới lỗi đó :D

Chính vì cậu login 2 mật khẩu khác nhau nên mới lỗi đó :D
Em làm 2 mk giống nhau y hệt. Mà nó cứ báo sai mk, e chắc chắn em ko sai được?
Giờ e recove keyfile để lấy pass mới thì ngặt lỗi xài nó hơn năm nên câu trả lời ko tài nào nhớ được.
Giờ e phải làm sao để đăng nhập trên soft ah?

Chưa login đc trên Clasic thì vẫn limit thôi cậu!
Sau khi đổi 2 cái pass dó giống nhau thì đã login được trên phần mềm, nếu mình chuyển hay nhan tiền trên web keepper mini thì có bị limit nữa không cậu hay phải thực thiện giao dịch trên phần mềm mới không limit

Sau khi đổi 2 cái pass dó giống nhau thì đã login được trên phần mềm, nếu mình chuyển hay nhan tiền trên web keepper mini thì có bị limit nữa không cậu hay phải thực thiện giao dịch trên phần mềm mới không limit
Phải thực hiện trên phần mềm mới ko bị limit nhé! Trên mini vẫn limit!

Em làm 2 mk giống nhau y hệt. Mà nó cứ báo sai mk, e chắc chắn em ko sai được?
Giờ e recove keyfile để lấy pass mới thì ngặt lỗi xài nó hơn năm nên câu trả lời ko tài nào nhớ được.
Giờ e phải làm sao để đăng nhập trên soft ah?
Mật khẩu giống nhưng mà phải đúng cậu ạ! Giờ cậu còn giữ cái key file k. Nếu có thì lấy lại pass key xem! Thực hiện trên soft!

làm lại key,bằng cách khôi phục lại,
mình trả lời câu hỏi bảo mật rồi nó gửi về key
,1 lúc sau nó sms code về gồm 9 chữ số (dùng cho cả pass và key cho phần mềm trên máy)
lúc sau nó lại gửi sms là webmoney activation code. cái này xác nhận security cho máy tính mình dùng.

hầu như key đầu thấy ai cũng bị lỗi hay sao ấy.hướng dẫn ngay từ đầu nên nói luôn pass đăng nhập và key à 1 cho nó nhanh

chào bạn, sau khi đăng kí, tải key file và cài soft vào máy tính, webmoney sẽ send cho bạn:
1. 01 code active vào số điện thoại bạn đã đăng kí
2. 01 email thông báo đường link để nhập code
bạn vào email mở đường link đó lên rồi nhập code active, captcha.
sau khi active thì bạn mới có thể dùng soft webmoney classic trên máy tính
chúc vui :), nếu vẫn còn thắc mắc bạn inbox cho mình yahoo, nếu giúp được mình sẽ giúp
Mình làm như bạn rồi, nhưng vẫn đăng nhập bằng Key cũ được luôn vào bị lỗi như hình

Bạn nào đk thành công rồi giúp mình với.
Của mình đăng nhập vào soft nó cứ hiện ra thông báo :
If you have initialized the software, possible reasons are listed below:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);
• Invalid keys file, for example :
- keys file belonging to another wmid;
- version of the keys file is not updated to the most recent one.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom