Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

Bạn reg lại file key và pass key đi nhớ là reg với link tiếng nga nhé. Tiếng anh hay lỗi này lắm.
recover luôn nhưng ko có file gửi kèm link. mà chỉ có file gửi kèm qua email như tiếng anh vậy. ức chế cả tháng nay.

theo mình nhớ là file key dowload khi đổi và pass nó gửi về sms

Nhờ các bác pro jup e với, tình hình là khi e mở tk wmz, lên trang wmz dowload về cài đăt và tạo tk classic rùi nhưng khi mua $ nạp vào wmz để nạp gd sàn forex,,ví dụ e mua 500$ nạp vào XM , khi nạp một lần ko dc hết mà no bắt pai nạp nhùi lần là sao vậy? mong các bác pro wmz chỉ dùm e cách giải quyết vơi........ thank các bác nhùi.!!!!!!1

3.9.5.1 vừa down trên webs nó về xog
đăng nhập nó bảo tạo mới hoặc chọn file *.pwm. mình chọn tạo mới
vào thì nó báo thế này

Tình hình là em cũng gặp lỗi này lấy lại key file mấy lần rồi mà vẫn không được, login wmz mini vẫn sử dụng được bình thường. các bác giúp đỡ em với
thanks

Tình hình là em cũng gặp lỗi này lấy lại key file mấy lần rồi mà vẫn không được, login wmz mini vẫn sử dụng được bình thường. các bác giúp đỡ em với
thanks
support hẳn cho webmoney
vải link: https://support.wmtransfer.com/asp/services.asp?lang=eng
bạn nói rõ là tôi đã tạo file key + pass mới vài lần nhưng vẫn bị lỗi
vui lòng kiểm tra giúp tôi
đại loại là giúp tôi :)
good luck
cũng bị và gửi email mấy lần mà ko thấy hồi âm

Thế là bạn bị sao đó chứ mình gửi có hồi âm liên tục.
sms code, e-num, classic mình confirm nó reply ầm ầm :D

Chào các bạn, mình dùng ví WMZ thì có thể rút VND về bank ở Việt Nam ko, vì mini không chuyển được nhiều mà chưa biết cách nâng lên classic

Có ai biết cách active mã code về mail để kich hoạt classic k bảo với...làm xong hêt tất cả mọi bước rùi còn mỗi active code về mail để kich hoạt classsic thui..trc mình nhớ là active bằng số đt rùi no moi gui mail..ai bit chỉ giup voi nhé..làm hộ đứa e mà k nhớ hết @@..thank nhiu ^^

thanks
bạn ơi bạn khắc phục được lỗi này chưa. Mini ex ko được, chuyển lên classic thì bị lỗi này. có ai fix được bảo e với ạ

cảm ơn bác ^^ , nhưng mà cho mình hỏi là làm cách nào để biết mình đang dùng wmn gì :D , và 2 cái này có khác nhau hay lợi ích nhiêu hơn nhau ko :D,
Cảm ơn chủ thớt :D

Keeper mobile có nâng lên được classic k câu ơi

các bác pro cho em hỏi vơi, tình hình mình ko còn số đt cũ để nhận mã code, mình lên web wmz và đã thay đổi số đt thành công, nhung khi đăng nhập vào phần mềm thì no ko gởi mã code về số đt mới mà cứ gởi về số đt cũ là sao vậy? nhờ các bác chỉ giúp em với!

mng ơi sao bước này mình ko thấy nó cho điền pass...

Attachments

49.9 KB · Views: 49
Nếu nâng lên classic thì limit chuyển tiền 1 ngày như nào mọi người nhỉ ? Mình định nâng lên để chơi forex ko biết có đc ko

Nếu nâng lên classic thì limit chuyển tiền 1 ngày như nào mọi người nhỉ ? Mình định nâng lên để chơi forex ko biết có đc ko

Bạn chuyển = Classic hoặc thanh toán qua Merchant = classic thì limit 1 ngày là: 120k ^^, 1 tháng 300k.

Vậy là classic tham gia forex ok bạn nhỉ? Tại thấy topic update personal passport thì mới chơi foex nên mình khó hiểu quá

Vậy là classic tham gia forex ok bạn nhỉ? Tại thấy topic update personal passport thì mới chơi foex nên mình khó hiểu quá
Nếu bạn nhận Z từ nhiều nguồn khác nhau thì nên up per để hạn chế rủi ro. Còn nếu chỉ nhận từ nguồn uy tín thì chả cần up per làm gì.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom