Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

bạn em nó có sẵn 1 cái fanpage FB bán hàng trên 1 năm, lượng traffic cũng kha khá, bây h muốn lập thêm 1 cái wordpress và muốn kiếm tiền trên nó bằng cái gì cũng đc. Nguồn traffic có sẵn từ FB .
Tụi em muốn kiếm thêm 1 ít thu nhập từ mấy cái này, ai thương tình cho em xin 1-2 cái network chấp nhận wordpress hay Fanpage với ạh.
Nếu ko cày vps hoặc tool traffic thì cày từ hitleap đc ko ạh?
net nào mà chả chấp nhận wp và fanpge, nó rất thích 2 thằng này là khác

Traffic đó là traffic ng ta mua hàng của bác. :D lập web bán hàng mà chèn ads nhảy bụp bụp thì khỏi bán hàng luôn :D
em thật sự ko hỉu mấy cái vụ này, nói chung là chỉ mún kiếm thêm 1 chút để đóng tiền điện - nước- internet hàng tháng thôi ạh. Nên mún kím cái gì đó chèn vào wp để thử nghiệm. Mà cũng bán duy nhất 1 mặt hàng, quảng cáo cái khác vẫn đc ạh.
Nói chung là em cần cái gì nhỏ gọn, nhảy bên hông của WP cũng đc ạh. Còn cái Fanpage thì em chả bít thiết lập :(
net nào mà chả chấp nhận wp và fanpge, nó rất thích 2 thằng này là khác
Vậy mình chỉ cần reg net rồi đưa 2 cái đó cho nó xét đc là ok phải ko ạh?

Last edited:
em thật sự ko hỉu mấy cái vụ này, nói chung là chỉ mún kiếm thêm 1 chút để đóng tiền điện - nước- internet hàng tháng thôi ạh. Nên mún kím cái gì đó chèn vào wp để thử nghiệm. Mà cũng bán duy nhất 1 mặt hàng, quảng cáo cái khác vẫn đc ạh.
Nói chung là em cần cái gì nhỏ gọn, nhảy bên hông của WP cũng đc ạh. Còn cái Fanpage thì em chả bít thiết lập :(

Vậy mình chỉ cần reg net rồi đưa 2 cái đó cho nó xét đc là ok phải ko ạh?
web bán hàng thì chơi net banner ấy, chứ popup nó nhảy mất khách hết

dạ, anh có thể cho em xin cái net banner nào chèn đc vào wordpress ko ạh? Giá bèo cũng đc ạh.
google adsense :))

chẹp cái này khó anh -_-
dù sao cũng cám ơn anh nhìu ạh
đùa chư chờ mấy bác hay chơi banner vào tư vấn chứ anh chỉ chơi popup nên ko rành mấy net banner lắm

sẵn cho em hỏi, nếu muốn cài đc cái ads vào blogger hay wordpress thì phải mần thế nào ạh?
Em có reg thử cái Clicksor ở #1 nhưng em mò hoài khắp google cách nhét cái code Ads vào mà làm hoài ko đc :(

sẵn cho em hỏi, nếu muốn cài đc cái ads vào blogger hay wordpress thì phải mần thế nào ạh?
Em có reg thử cái Clicksor ở #1 nhưng em mò hoài khắp google cách nhét cái code Ads vào mà làm hoài ko đc :(
blogger thì vào layout ấy, thêm tiện ích, html/javascript, dán cái code đó vào là đc
wordpress thì vào widget, add vào :D (ko rành wordpress lắm :D)

đù, web bán hàng mà chơi ads này thì khách đâu ko thấy lên mà còn bị google ban domain ko chừng ấy chứ.

đù, web bán hàng mà chơi ads này thì khách đâu ko thấy lên mà còn bị google ban domain ko chừng ấy chứ.
em ko rành, cũng chả biết treo cái gì, miễn nó kiếm thêm 1 ít thu nhập là đc. Mà e cũng chưa làm web bán hàng, đang cố tìm net thích hợp với lại cũng test thử xem sao.
Anh có kinh nghiệm chỉ bảo em 1 tý, cái cần ko wan trọng là chơi cái gì. Miễn có ít tiền và tăng đc 1 ít doanh thu thôi ạh, chứ wảng cáo cho chính sản phẩm của mình thì ai ko muốn. Chỉ là tụi em nhỏ bé wá, ko đủ kinh tế lại ko có kinh nghiệm. Em thì toàn cạp và cạp mới chuyển wa vụ này.

CPM thế này được ko mấy chế?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back