Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

thứ 2 vào toàn thấy Pro chờ payout , tủi cmn thân :( :D
thôi em đi kiểm chứng từ tiếp đây, làm kế toán thật khổ :D

Có 44k ssh mới check fresh. Bác nào trade pm yh: wolf_tz nhé

Exoclick paid all !

Exo paid ;)

Last edited:

Thấy ông này rao tut 10 triệu cam kết 1k$ tháng trong khi support người ta 1 tháng đc có 100$, mà lại còn pending chứ ko phải paid nữa. Bữa trc còn thấy khoe proof exo 1 tuần 50$ trong khi cam kết là 1k$/tháng -> ? Hồi lúc định đăng ký học nhưng đọc các cmt của các bác trong đây đã bừng tỉnh :D

Thấy ông này rao tut 10 triệu cam kết 1k$ tháng trong khi support người ta 1 tháng đc có 100$, mà lại còn pending chứ ko phải paid nữa. Bữa trc còn thấy khoe proof exo 1 tuần 50$ trong khi cam kết là 1k$/tháng -> ? Hồi lúc định đăng ký học nhưng đọc các cmt của các bác trong đây đã bừng tỉnh :D
còn phí vps, host, domain v.v.... đâu phải đưa 10tr xong có 1k$. à mà còn vụ bonus 50% nữa đó =)))

Hình như mỗi mình là người mua tut này huhu :oops:

Cái đậu xanh 4 hôm r` rate xuống còn có 0,03. Chạy không đủ tiền VPS luôn em cũng đang tính bán :(
:(
em cần tiền gấp ms bấn thôi

Net bên EU nó bỏ Paypal rồi giờ bắt Wire Transfer, định nhập bank VCB vào mà trong chổ nhập info Bank nó có cái IBAN, chả biết nhập gì vào ^^

IBAN :
Swift code :
Account number :
Bank name :
Branch name :
....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452