Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Box toàn thánh nhân. Nhận của tiểu đệ 1 lạy.

Trêu @tunvit tí. Ai ngờ em nó khích tướng. Tút có thể mất chứ danh dự thì nên giữ :D
Cách thứ 1 thì ko thể nào vì ko ai điên đi nuôi domain 1 năm cả ( trừ site thật chứ ko clone )
cách thứ 2 traffic thật thì cái này ai cũng biết rồi a!

Cách thứ 1 thì ko thể nào vì ko ai điên đi nuôi domain 1 năm cả ( trừ site thật chứ ko clone )
cách thứ 2 traffic thật thì cái này ai cũng biết rồi a!
Mua domain hoặc thuê domain thiếu gì. Domain 1 năm mình có cả rổ. :D

E vẫn khỏe đi học suốt ngày ấy mà hehe. Bác dạo này k thấy ol ta
Đang lập team chiến GA và CPM. GA thì lập trang 3x rửa link và mã hóa ăn thịt Gà. Còn CPM thì làm site thật non 3x rữa link mã hóa ăn 3x :(

Đang lập team chiến GA và CPM. GA thì lập trang 3x rửa link và mã hóa ăn thịt Gà. Còn CPM thì làm site thật non 3x rữa link mã hóa ăn 3x :(
Mò đc chỉ ae với nha :3 ero e vẫn éo qua đc vòng cuối bác có cao kiến gì k :3

Tút reg account Exo.
Bước 1:
Chuẩn bị 1 em domain > 1 năm nhé anh em!
Bước 2: Anh em cứ nhằm vào T7 và CN bót traffic. Bot xong đủ minpay thì đến ngày cũng giống ero contact support hỏi nó verify.
Xác xuất thành công 80%
===
Reg account 100% thì..
Làm cái site có 1 cửa sổ thông báo: Bạn đã đủ >>> chưa... nếu rồi thì click ok -> ăn popup. Nếu chưa thì No --> direct link
Vào Youtube up Video +18 kéo traffic về site. -- dam bào ăn click 100%. Khoảng 0.5$ / 500 view. Cứ thế mà kéo.
Facebook kéo thì thu thập các ID group rồi Join. Viết bài tử tế rồi kéo. Hoặc tạo các FB 5k friend rồi kéo. Ai cần bảo vệ Account tránh check point thì contact Haioption.
Kéo đử minpay thì chờ Verify
ĐỨC ...:D

Mong các pro khích tướng, đá đểu nhau nữa để anh em member hưởng lợi :D:D:D:D:D. Có bác nào bảo net này net nọ không ăn được thì post lên đee để các các pro đấu đá rồi lại có tut :D:D:D

Tút reg account Exo.
Bước 1:
Chuẩn bị 1 em domain > 1 năm nhé anh em!
Bước 2: Anh em cứ nhằm vào T7 và CN bót traffic. Bot xong đủ minpay thì đến ngày cũng giống ero contact support hỏi nó verify.
Xác xuất thành công 80%
===
Reg account 100% thì..
Làm cái site có 1 cửa sổ thông báo: Bạn đã đủ >>> chưa... nếu rồi thì click ok -> ăn popup. Nếu chưa thì No --> direct link
Vào Youtube up Video +18 kéo traffic về site. -- dam bào ăn click 100%. Khoảng 0.5$ / 500 view. Cứ thế mà kéo.
Facebook kéo thì thu thập các ID group rồi Join. Viết bài tử tế rồi kéo. Hoặc tạo các FB 5k friend rồi kéo. Ai cần bảo vệ Account tránh check point thì contact Haioption.
Kéo đử minpay thì chờ Verify
nhớ

hom nay thu 3 roi, sao k thay thang cpmoz pay nhi,

Có net nào chấp nhận site 3x rate ngon hơn popads và popcash ko za mấy pro

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back