Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Access Denied
Your account has been terminated due to violating our publishers policy or terms of usage. If you have any question regading to this situation , please , contact our support staff

Đói quá :(:(:(

VPS đang chạy hitleap acc clone giờ mua slot bên acc chính rồi cho VPS acc clone kia vào acc chính thì có sao ko cậu @dinhtai92dn ? :p

VPS đang chạy hitleap acc clone giờ mua slot bên acc chính rồi cho VPS acc clone kia vào acc chính thì có sao ko cậu @dinhtai92dn ? :p
bình thường cậu ơi, mình bỏ tiền ra mua cái gì của thằng HL là nó cưng mình lắm :)) ko ban biết gì đâu.
nhưng logout acc clone để 1 lác mới login acc khác đc chứ nó báo lỗi

Ngon ăn thì không có chuyện pub lên đây đâu nhỉ ae :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đù, có lòng share cho anh em mà nghe cậu nói khó chịu quá, miễn tiếp !

Trong topic này mình dám chắc là hok có pro nào cheat được net wwwpromoter, kể cả @terink79

ADD site nó từ chối luôn rồi bác. Có kịp cheat choác gì đâu
NET pay daily nên khó nhai, cậu có site pro đẹp chuẩn thì hả add vào, qua được first payment thì lần sau ăn auto sướng !
Kiểu giống site popads.net năm trước ! đè nó ra hiếp quá trời, giờ thì popads.net đã thanh lọc ssh rồi, còn wwwpromoter thì chưa !

Có nên mua domain tại stablehost luôn ko vậy mọi ng ? Thanh toán: Dm .com + webhost plan = $38.65 Em dự làm 1 site nhỏ nên muốn tiết kiệm chi phí- dưới 1tr. Bác nào có phương án nào tốt và rẻ hơn thì mách em vs ! tks

Trong topic này mình dám chắc là hok có pro nào cheat được net wwwpromoter, kể cả @terink79

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom