Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

wew, bị deleted ngay cm :D

sao không nghĩ cách để reg acc mà lại đi mua cho lằng nhằng nhỉ :eek:

yesup media inc. sent you :oops::oops::oops:

tham gia mmo từ tháng 10 mà giờ ms đc có 3 acc exo :oops:
Thần thánh rồi , tham gia CPM hơn 2 năm mà chưa ra gì , chưa có 1 acc exo đây , pro có khác

Có rules nào cấm MOD up log chat ah?:rolleyes:
Minh mua theo kieu đó dc 7 acc roi đó cậu! Đầy người bán! Mình post như vậy chỉ để Newbie cẩn than thôi!

Tại bác tunvit cứ quăng proof 1 tuần 300 400$ nên cứ tưởng dễ ăn. Nhào vô thử chạy 1 tuần lời được 100$ có đái ra máu k mà ở đấy bán acc 350$ đầy người mua. Mấy bác pro thì acc thiếu mẹ mà phải mua chẳng qua lười làm mua về chạy cho nhanh. Còn newbie mua về khóc tiếng Lào, có khi còn lỗ tiền VPS + SSH chứ đừng nói là thu đủ vốn cái acc, lộn xộn là lên nóc nhà luôn :oops:

Ngoài lề chút, bác nào có acc Verizon có những đầu số sau ver giùm e cái site phát, e trả fee 1.5$.
Code:
213
310
323
424
562

Lễ Phục Sinh

Public Holidays 25th & 28th March
Please note that between Friday 25th & Monday 28th March, with the exception of Customer Services, all other departments will be closed.

Publisher payments will be delayed and not sent until close of business Tuesday 29th March.

cho hỏi mấy bác mua acc exo làm gì nhỉ, reg ko đc ah.

Có rules nào cấm MOD up log chat ah?:rolleyes:
Minh mua theo kieu đó dc 7 acc roi đó cậu! Đầy người bán! Mình post như vậy chỉ để Newbie cẩn than thôi!
Em cũng pm bác kia nhung cần bảo hành 1 tuần thôi mà cũng k chịu nữa anh .hehe
Mà anh mua của ai có bảo hành 2 tuần thế, cho em xin ng bán với nha.hehe

cho em hỏi mua dedicated, Ở phần này mình nên chọn thế nào các bác.
Nếu chọn mục này nó có ra panel để mình cài win như hình này không ạ.

Em cũng pm bác kia nhung cần bảo hành 1 tuần thôi mà cũng k chịu nữa anh .hehe
Mà anh mua của ai có bảo hành 2 tuần thế, cho em xin ng bán với nha.hehe
Tuỳ người e, nhưng ko phải ai cũng chịu! :D
Khi không cầm 5-7tr đi mua cái acc về chạy chua thu dc gi cái banned! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cần trade ssh nhé các thím. có 40K vừa check frésh xong, SSH này ko chơi cpm nên các thím trade thoải mái nhá

Mình mới bắt đầu chơi CPM hôm nay, chơi thằng Exoclick, thấy Impressions: 996Earnings: 0$ là sao nhỉ, các bác thông não hộ cái. Vì mình chơi Clickadu thì thấy Impressions tăng thì $ lên, còn thằng này thì ko? Newbie các bác nhẹ tay :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom