Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Dạo này nên chiến net nào các bác?, Đói quá trời quá đất luôn hà trời :(:(:(:(:(
Thánh mà cũng than đói

Có bạn nào có kn fake reffer ko, cho mình xíu kn. mình fake qua twiter chạy hitleap mà vẫn bị báo là trafic bot. Vậy còn cách nào fake tốt hơn nữa ko?

các bác cho e hỏi ngu cái, direct link là ntn, tác dụng gì, search gg mãi không ra :(
Tạm dịch: link trực tiếp, 1 số net có sẵn direct link (như cpx24), 1 số thì không. Còn cheat direct link là gì kéo xuống dưới đọc.
VD: code popup của net abc là
Code:
<script>
//code pop up
//code pop up
//code pop up
</script>
Cách chơi bình thường muốn nó nổ popup: phải vào site => click lung tung => nổ popup
Cách cheat direct link: dùng kỹ thuật sniff hoặc decode cái code popup phía trên (hoặc cách khác) ta sẽ được link:
Code:
www.netabc.com/popunder?id=69&cheat=1121
.
Load cái link này là nó sẽ nổ popup luôn chứ không phải mất thời gian như cách phía trên, cheat nhanh hơn, tiền nhiều hơn. Nhưng đây là cách giết net, net nhỏ hoặc net mất dạy thì hãy chơi, net nào ngon chơi đẹp với mình thì mình ko nên chơi.

Có bạn nào có kn fake reffer ko, cho mình xíu kn. mình fake qua twiter chạy hitleap mà vẫn bị báo là trafic bot. Vậy còn cách nào fake tốt hơn nữa ko?
thiệt ra nhiều net nó chả quan tâm ref cậu à, bot traffic thì nó check ra cậu xài hitleap đó :v
cơ bản giờ hitleap nó đã ẩn ref rồi, cậu xài t.co nữa thì net nó ko check đc ref HL đâu, mà do ip.....trình duyệt ...của Hitleap

yesup media inc. sent you :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thiệt ra nhiều net nó chả quan tâm ref cậu à, bot traffic thì nó check ra cậu xài hitleap đó :v
cơ bản giờ hitleap nó đã ẩn ref rồi, cậu xài t.co nữa thì net nó ko check đc ref HL đâu, mà do ip.....trình duyệt ...của Hitleap
Cái Browser hl nó làm không tốt :D
1 anh adnet cho biết. :D đừng bot bằng hl tao biết đó. :D

Cái Browser hl nó làm không tốt :D
1 anh adnet cho biết. :D đừng bot bằng hl tao biết đó. :D
ko biết nó thiếu xót gì chứ:
- Thứ 1: Thiếu Page scroll
- Thứ 2: ko random time tự click các bảng thông báo bằng javascipt như alert, comfirm dialog....(nó thay đổi mấy hàm javascript đó hoặc auto click rẹc luôn) nên chỉ cần xài javascript đếm time, từ lúc cái bảng comfirm hiện lên cho tới luc chọn OK mà bằng < 100 ms( micro giây) là biết đéo phải con người rồi :v

ko biết nó thiếu xót gì chứ:
- Thứ 1: Thiếu Page scroll
- Thứ 2: ko random time tự click các bảng thông báo bằng javascipt như alert, comfirm dialog....(nó thay đổi mấy hàm javascript đó hoặc auto click rẹc luôn) nên chỉ cần xài javascript đếm time, từ lúc cái bảng comfirm hiện lên cho tới luc chọn OK mà bằng < 100 ms( micro giây) là biết đéo phải con người rồi :v
Pm admin nó xin fix đi :D sao nó ko làm cái browser thực cho acc vip nhỉ. Free thì sao cũng dc. Up vip thì cho ngon xí.
Thánh Mmo mình ai viết được code TE thì ngon. Ae cùng nhau tăng traffic :D

yesup media inc. sent you
yesup media inc. sent you
:p:p:p:p:p:p:p:p

Sáng có động lực tý r mấy bác ah :#
Infi hay clicksor a.
Em về dc mỗi clicksor :confused:

Infi sao sang nay no khung hay sao paid paid paid may acc tu lau lac roi nhi.
Kệ đi bác quan tâm làm gì. Nó paid là mừng rồi. :D tiền này là tiền đóng băng lâu lâu nó rã băng thanh toán cho :p

Cả 2 luôn e :3 infi thì tuần nào cũng về sor chắc vào payment 15 giờ mới về
:D sor thì cứ 15 ngày từ ngày đủ min
Infi thì bệnh tuỳ acc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week