Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

vừa reg 1 acc, nó còn đòi gọi điện để veri, vốn tiếng anh nghèo nên chịu :(

chắc thím ấy reg acc khác, như kiểu cheat multi acc đó mà :))
vậy xin f*ck vào mặt.
vừa vừa thôi để nó còn off cho ae.
chơi kiểu đé o nào cũng thế có ngày nó deny hết VN. Hiện tại thì vn bị blacklist quá nhiều rồi.

Tự nhiên anh em ào ạt đổ qua Cloudsouth thì nó sinh nghi thôi, không biết bọn VN này làm gì mà order lắm thế?:mad::mad:
Tản ra đi anh em, mỗi người mỗi đường
:D:D

mơ đi nhé. off 50% 1st để câu khách thôi. :D
mình buy 2 con từ tháng trước, vẫn có off 50 mà

Cho hỏi khi treo hitleap nó có click vào page cho mình k nhỉ.... hay chỉ view thôi ta

Cho hỏi khi treo hitleap nó có click vào page cho mình k nhỉ.... hay chỉ view thôi ta
View thôi cậu, Otohits có click random link trên site (link có domain trùng domain site)

Rep nó thế này: It's no serect, it's just not ur business
Download and preview s e x asia. If you would view it, I can share with you. Very good, o* o* o* young adult girls very cool. :v
làm theo hai bác mà cũng đc lọt qua vòng phỏng vấn để lần đầu được làm chuyện ấy....

Thank you. I have notified provisioning that you would like to have win server 2008 180 days installed on your servers. We try to have all orders provisioned within 24 - 48 hrs of order approval. Once the server is ready you will receive an email notification that will contain your credentials and information for logging in. Closing this ticket, you can still reply with questions. We appreciate your business!

E thử dùng cc us ( live, còn tiền ) để reg vultr mà ko được cái nào. Có bác nào vẫn reg được ko ạ?
tiền thật VN chơi còn không được. mà đòi xê xê u ếch :confused::confused::confused:
hoang tưởng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chắc xài CC nó call tới chủ thẻ luôn nhỉ . Các thanh niên đừng manh động nhé :3 . k phải cái gì Cc cũng chơi dc đâu :p:p:p:p:p:p

Cho e hỏi chơi CPM này cần đầu tư bao nhiêu vốn ??? e là newb :p
cần j vốn em, chỉ cần đập chai và cho bọn pro thông là nó chỉ

Nay có gì hót ko ta, thấy nhiều người đi bán tút làm này nên mua ko ta :D Mới bắt đầu bên mảng này/.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom