Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

hàng YESUP về rồi nè.. hẹn 21, trưa 23 không thấy lên email cái tiền về trong ngày luôn

Tết này có $ sửa lại căn nhà lá dột nát mùa mưa vừa qua rồi :(

wowwwwwwww giỏi quá bác ơi

hàng YESUP về rồi nè.. hẹn 21, trưa 23 không thấy lên email cái tiền về trong ngày luôn

c có giỏi thì chia sẻ bí quyết đi.cứ up proof khủng làm gì.
K ăn đc nhìn tức lắm c ạ.
C đừng show nữa.ỉm ăn 1 mình đi

THÁNH CPM ĐÂY RÙI , NGƯỜI THẦY CỦA ĐỜI EM, EM ĐI TÌM LÂU LẮM RÙI :D :D :D

Hiện tại mình có 70k Fresh SSH (Ngày 25-01-2016). All Country, mình chỉ dùng nó để bot traffic, hàng này dùng lặp cũng rate cao bt. Ai có SSH US hoặc all Country MUỐN ĐỔI thì inbox mình nhé.

P/S: Đừng hỏi TUT, miếng ăn không share đc, chỉ là post cho mng bik là nó còn ăn đc. Còn cách ăn tui để dành chỉ đại đệ tử của tui rồi :D

xin thánh chỉ giáo thêm :D
có j đâu mà chỉ bác cái đấy tìm hỉu tí là pék mà @@
Hiện tại mình có 70k Fresh SSH (Ngày 25-01-2016). All Country, mình chỉ dùng nó để bot traffic, hàng này dùng lặp cũng rate cao bt. Ai có SSH US hoặc all Country MUỐN ĐỔI thì inbox mình nhé.

P/S: Đừng hỏi TUT, miếng ăn không share đc, chỉ là post cho mng bik là nó còn ăn đc. Còn cách ăn tui để dành chỉ đại đệ tử của tui rồi :D
đúg là có tut ko nên share :D share r mấy bác ấy hót hết fần ngon để mìh ăn fần dở àk :eek:

Nhận đồ đệ không thím :D:D:D:D

xin trade ssh với pro. có hơn 30k live fresh

c có giỏi thì chia sẻ bí quyết đi.cứ up proof khủng làm gì.
K ăn đc nhìn tức lắm c ạ.
C đừng show nữa.ỉm ăn 1 mình đi

chén cơm của người ta đó bác.

trên mmo này toàn khoe proof thui.

muốn có tips thì vào site:tunghiencuu.com

pro nào chỉ em cái traffic click botz chạy được có một lúc rồi nó bị dừng, cài lại win các kiểu mà vẫn thế :(:(:(:(:(

Đã tắm rửa sạch sẽ, quần áo tươm tất, mặt mũi láng o, chải chuốt vuốt keo các kiểu, ra trước nhà ngồi ngắm các em gái đi học về... hóng exo :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom