Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mấy cái site auto exchange mà ko làm như hitleap thì chỉ có nước nát với các thánh :D

ai thông não hộ em phát hôm qua còn 12$ bên Exo sáng nay vào còn 1.25$ chả lẽ nó phát hiện cheat là nó - số tiền ấy ra o_Oo_O

anh @tunvit ơi,
vps amz mà ram 1G trở xuống theo anh nói là nó dạo này hay bị kiểu ko remote được mà acc vẫn live á, ngày phải reset 3,4 lần.
Vậy reset đó là tool nó check khi ko có mạng hay gì nó tự reset hay reset chủ động vậy anh
E lộn rồi, vụ ko remote dc và vụ reset là 2 vụ khác nhau hoàn toàn. Ở trên a nói với terink vụ reset là do hàng "t" bên amz, nếu < t2.medium vps là low network low perf nên phải chủ động reset liên tục để ko tụt view. Còn vụ ko connect dc của bayvuvu là do gần đây có 1 tool traffic new có chế độ auto restart làm mất connect vps, a hỏi bayvuvu có xài tool đó ko mà vps có vấn đề để bên a giải quyết cho lẹ. Còn gì thắc mắc e cứ pm hoangthinh bên topic a hỏi là ok, ko cần mua hàng cũng dc.
ai thông não hộ em phát hôm qua còn 12$ bên Exo sáng nay vào còn 1.25$ chả lẽ nó phát hiện cheat là nó - số tiền ấy ra o_Oo_O
Lâu lâu nó lag, kệ mẹ nó, nửa tiếng 1 tiếng sau quay lại là hết ngay thôi.

Linux vps của wable ổn k cậu
Khởi nghiệp thì wable openz cũng được ^^!
qua ramnode KVM or vultr or linode(em này mới bị hack sys không biết tương lai có bị lại k) :D

E lộn rồi, vụ ko remote dc và vụ reset là 2 vụ khác nhau hoàn toàn. Ở trên a nói với terink vụ reset là do hàng "t" bên amz, nếu < t2.medium vps là low network low perf nên phải chủ động reset liên tục để ko tụt view. Còn vụ ko connect dc của bayvuvu là do gần đây có 1 tool traffic new có chế độ auto restart làm mất connect vps, a hỏi bayvuvu có xài tool đó ko mà vps có vấn đề để bên a giải quyết cho lẹ. Còn gì thắc mắc e cứ pm hoangthinh bên topic a hỏi là ok, ko cần mua hàng cũng dc.

Lâu lâu nó lag, kệ mẹ nó, nửa tiếng 1 tiếng sau quay lại là hết ngay thôi.
Nói yêu em đi. E cho anh 1 món quà bất ngờ...

Như thế là nó đã cho mình tham gia vào hệ thống cheat rồi phải ko các bác

mấy bác cho hỏi thằng cpmgo còn chiến đc ko,mới chạy thử 1 ngày thấy rate thấp vãi hay đợi nó optimize rồi mới lên hử????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom