Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mấy nét chán thật.Nét nọ đặt code nét kia.Tính ra thiệt thằng như ae mình.k đc chơi net chính.rate cao.
Qua tay nhiều thằng.bèo bọt quá.
Chỉ đc cái là nó pay.Đang chơi net của 1 thằng popcash.30 vps ngày cũng 2-3$.Hôm nay thấy code nó nhảy qua popcash mới biết.

Check có cái mail thế này này @StevenLee @thucdinh94

mấy nét chán thật.Nét nọ đặt code nét kia.Tính ra thiệt thằng như ae mình.k đc chơi net chính.rate cao.
Chỉ đc cái là nó pay.Đang chơi net của 1 thằng popcash.30 vps ngày cũng 2-3$.Hôm nay thấy code nó nhảy qua popcash mới biết.
Có khi thằng advertiser nó chơi bắc cầu đấy :D

90% net là đặt code qua lại lẫn nhau rồi bạn :D

Chuẩn ko cần chỉnh, thật ra chỉ có mấy net lớn là ko đặt qua lại thui, con đâu toàn đặt qua lại kiếm ttền của nhau hết ak
Thế mới sinh tồn. Chứ ai mà đi thuê mấy em net nhỏ xí :D

Rate exo vầy ok ko mấy thím
0.6x

Bạn khoe khoang cái gì, điều ấy nói rõ bạn đang thiếu cái gì. Thím thiếu xui xẻo à.
Thì lần đầu mình exo đạt dc rate này mà (đều, ko phải bonus), rõ ràng là thiếu còn gì, chứ mình đâu khoe proof tiền

Bạn khoe khoang cái gì, điều ấy nói rõ bạn đang thiếu cái gì. Thím thiếu xui xẻo à.

Post cũng nói mà ko post cũng nói. :p:p
Topic này có cấm thím post đâu. Ai post gì thì đó quyền ngta chớ, thím ngứa à
:D:D

Thì lần đầu mình exo đạt dc rate này mà (đều, ko phải bonus), rõ ràng là thiếu còn gì, chứ mình đâu khoe proof tiền
thiếu xui xẻo-> rất may mắn. haha. Mà bác có chiến popads ko? tui click thử bằng proxy 9 phát nó nnảy rate lên 3.35$ thấy ớn quá

Post cũng nói mà ko post cũng nói. :p:p
Topic này có cấm thím post đâu. Ai post gì thì đó quyền ngta chớ, thím ngứa à
:D:D
gặp ông nội này não phẳng nữa, nhìn chữ ký bác ấy đi, tay nhanh hơn não, cmt người ta ko hiểu à?

gặp ông nội này não phẳng nữa, nhìn chữ ký bác ấy đi, tay nhanh hơn não, cmt người ta ko hiểu à?
Bình tĩnh nào, ae có gì trao đổi từ từ thôi đừng chửi nhau chứ

Thôi nghỉ tay xem bóng tí đi các bác, gì mà căng :D

Bình tĩnh nào, ae có gì trao đổi từ từ thôi đừng chửi nhau chứ
tự dưng đang đùa với bác, ở đâu nhảy dzoo phán câu xanh rờn. chắc nghĩ cái nick bác ấy xanh xanh, có giá trị phán xét nhiều địa hình phức tạp.

tự dưng đang đùa với bác, ở đâu nhảy dzoo phán câu xanh rờn. chắc nghĩ cái nick bác ấy xanh xanh, có giá trị phán xét nhiều địa hình phức tạp.

Xanh với đỏ gì có quan trọng gì đâu bác, tại thích cho nó đẹp nên mail admin nhờ làm cho đó mà. :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom