Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Mới ref cho chủ thread, email: [email protected]
viettien check rùi có gì send t tài liệu vs nhé :D tks
Đã Ref cho chủ thớt, mail [email protected] :binhsua146:

đã ref tiếp cho bác ;;) [email protected]

Xác nhận 3 ref mới và sẽ gửi email các mẫu khảo sát cho các bạn sớm!

hay zậy! mình chơi môi lần có vài point hà...:binhsua10:

Cái trò win hoàn toàn hên xui giống mở ô chữ vậy bạn, lần này vài point nhưng biết đâu lần sau 500p?

hôm nay có khảo sát 200 points hơi khó nhé anh em. Nó hỏi chủ yếu về winter of australia. Có câu đặc biệt để phân biệt giữa đi tiếp và out đó. Nên cẩn thận. Mình làm 3 acc. Mà hết 2 acc đầu bị die. Acc 3 mới rút kinh nghiệm và kiếm dc 200 points. hahaha

hôm nay có khảo sát 200 points hơi khó nhé anh em. Nó hỏi chủ yếu về winter of australia. Có câu đặc biệt để phân biệt giữa đi tiếp và out đó. Nên cẩn thận. Mình làm 3 acc. Mà hết 2 acc đầu bị die. Acc 3 mới rút kinh nghiệm và kiếm dc 200 points. hahaha

Câu hỏi đó thế nào và kinh nghiệm vượt qua là gì bạn post lên luôn để a e tham khảo!

Câu hỏi đó thế nào và kinh nghiệm vượt qua là gì bạn post lên luôn để a e tham khảo!

Nên nhớ nó hỏi mình sẽ đi đâu khi đến bất kì nơi nào trong nước australia thì trả lời là đi thành phố (the city). Thì dc qua ải. Còn ko thì die nhé.

Chủ thớt khá tâm huyết :) nhất là mấy mẫu. Vừa làm hết 2 survey mới thấy mấy mẫu đó thật công phu :). chúc chủ thớt kiếm được nhiều ref hơn

Thưởng
Tối đa ThưởngLên đến 200 điểm
và có tới 10 cơ hội để giành chiến thắng một phần của $ 5000!
Chiếu Out20 điểm, nhập cảnh 1.
Không đầy đủ Khảo sátHư không
Cho phép lên đến 2 tháng đối với số điểm của bạn được ghi có vào tài khoản của bạn.

Khảo sát thông tin
Khảo sát ID28881
Chiều dài20 phút
Chủ đềHàng tiêu dùng
Có sẵn Đến2012/08/06
hoặc sớm hơn nếu chúng ta đạt được mục tiêu của chúng tôi cho số người trả lời
Khảo sát người tham gia ID1593903
Con số này đôi khi có thể được yêu cầu ở phần cuối của cuộc khảo sát cho bạn để có được phần thưởng của bạn

Hôm nay mình nhận được cái này có bạn nào co mẫu không cho mình xin với mấy mẫu cửa chủ thớt hình như không có mẫu nay thì phải.
Đây là mẫu thứ 2 mẫu đầu của mình bị miss rồi không muốn tạch luôn cái nay.

Survey Information
Survey ID28876
Length20 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-08-03
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1593939
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

lại 1 em mới nữa co ai trả lời mẫu nay chưa cho minh it kinh nghiệm với

2 mẫu này hiện mình chưa gặp, nếu có sẽ làm và gửi sớm cho ref, hy vọng gặp trong tuần này.
Chủ thớt khá tâm huyết :) nhất là mấy mẫu. Vừa làm hết 2 survey mới thấy mấy mẫu đó thật công phu :). chúc chủ thớt kiếm được nhiều ref hơn
đã ref cho bác [email protected]:binhsua162:

Cảm ơn bạn, tất cả ref của viettien sẽ được hỗ trợ tốt nhất, tải về tất cả mẫu mới, chế độ hỗ trợ lâu dài, để nhanh chóng đạt point rút tiền.

cho mình hỏi sao mình update thông tin không được mình chọn rồi save and chane xong vô xem lại vẫn y xì không co gi khác. Ai bị vụ này chỉ mình với

Có lẽ lâu lâu bị lỗi chứ update thì bình thường mà bạn, mai bạn vào lại thử xem.

Hehe, hôm nay trên 4rum lại có 1 bạn ptcbuxhost199 lập topic tuyển ref ăn theo chủ thớt, nhưng chắc không ăn thua, dự báo ngỏm sớm.
Ủng hộ bác viettienvn thôi

Hehe, hôm nay trên 4rum lại có 1 bạn ptcbuxhost199 lập topic tuyển ref ăn theo chủ thớt, nhưng chắc không ăn thua, dự báo ngỏm sớm.
Ủng hộ bác viettienvn thôi

Nói chung theo đúng những gì mình đã nói, ref viettienvn mà lập topic mới thì delete khỏi danh sách ref thôi bạn.
Quá trình từ khi làm đến lúc nhận được tiền không chỉ đơn giản biết chút kinh nghiệm mà làm được đâu, các bạn cứ chờ xem topic đó tồn tại bao lâu!

Nói chung theo đúng những gì mình đã nói, ref viettienvn mà lập topic mới thì delete khỏi danh sách ref thôi bạn.
Quá trình từ khi làm đến lúc nhận được tiền không chỉ đơn giản biết chút kinh nghiệm mà làm được đâu, các bạn cứ chờ xem topic đó tồn tại bao lâu!

với tư cách ref lâu năm của viettienvn thì không biết nói gì, ủng hộ chủ thớt từ đầu đến cuối, nhờ bác mà mình làm thành công nhiều ks đến nay đủ tiền yêu cầu rút rùi hazzzz

hix hồi nãy vừa ref điền ngày sinh thật chưa đủ 18 tuổi giờ phải bắt hỏi ý kiến cha mẹ gì đấy hixhix

hix hồi nãy vừa ref điền ngày sinh thật chưa đủ 18 tuổi giờ phải bắt hỏi ý kiến cha mẹ gì đấy hixhix

Trên 4rum này do nhiều bạn không đọc kỹ hướng dẫn ở trang 1 nên mới lập acc thế này, luôn nhớ phải đặt năm sinh trên 30, hồ sơ khai gia đình có con nhỏ mới có nhiều dạng khảo sát.
Ai lỡ đăng ký sai thì bỏ acc đi, lập acc mới.

Sáng nay mở mail lại thấy khảo sát mới về 220p

Rewards
Maximum RewardsUp to 220 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out20 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil

Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28830
Length22 minutes
TopicAttitude & Behaviour
Available Until2012-08-06
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1588160
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

dạo này vẫn rút đều chứ các bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back