Referrer hướng dẫn cheat kiếm tiền nhanh

benybh

Junior
Reactions
14
MR
0.008
đây là site off khi đăng kí các bạn được tặng 0.25$ min rút là 1$ qua paypal trong vòng 1 đến 2 ngày là tiền về mỗi ref được tặng 0.1$ quá ngon phải ko nào sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cheat ref em nó để kiếm tiền rất nhanh mình cheat có 15 phút là được hơn 1$ rồi nhanh nào
dầu tiên các bạn vào blog của mình http://makemoney4rau.blogspot.com sau đó làm theo hình để đăng kí

sau khi đăng kí xong các bạn báo danh acc của các bạn phía dưới mình sẽ inbox từng người phương pháp để lấy tiền em nó rất nhanh thanks tất cả

proof đây

Last edited by a moderator:
Reactions
980
MR
0.000
có proof chưa bạn hiền

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
đúng là người việt super :binhsua41: Cheat bất cứ nơi đâu, cheat bất kể nó sống hay chết.cheat 1 cách công khai . việt nam số 1 ngành cheat:binhsua44:

nói thẳng ra là muốn ăn tiền ref % hoa hồng nhanh có proof là xong , còn mấy con off này chỉ có fake IP làm thế thôi chứ có cái gì đâu , IP việt nam này thì nghèo nàn về off lắm , chẳng có cách gì ngoài cheat + fake IP

nói thẳng ra là muốn ăn tiền ref % hoa hồng nhanh có proof là xong , còn mấy con off này chỉ có fake IP làm thế thôi chứ có cái gì đâu , IP việt nam này thì nghèo nàn về off lắm , chẳng có cách gì ngoài cheat + fake IP

nói chung là còn phải có cách để cheat ref nhanh nữa chứ=))

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
nói chung là còn phải có cách để cheat ref nhanh nữa chứ=))

chỉ cần reg rồi có tiền hay là phải làm gì nữa vậy chủ thớt, bật mí cho mình tí xem rồi mình reg nick :)

hieuhieu1502

Senior
Verified
Reactions
143
MR
0.023
Chat with me via Skype
1 ref thì nhận 0.1$, thế sao anh em không tạo nhiều acc ref mà nhận tiền, đi like làm gì :binhsua37:

- - - Updated - - -

cái proof cách đây cả tháng =))
Cả tháng cũng tốt rùi bác, thử nhanh mà, không được thì bỏ :)), cái gì mà ăn sẵn thì ai cũng làm rùi, có công thì mới có tiền mà ^^

chỉ cần reg rồi có tiền hay là phải làm gì nữa vậy chủ thớt, bật mí cho mình tí xem rồi mình reg nick :)

uhm reg là có tiền khi đăng kí cậu được tặng 0.25$ nữa

- - - Updated - - -

1 ref thì nhận 0.1$, thế sao anh em không tạo nhiều acc ref mà nhận tiền, đi like làm gì

- - - Updated - - -

Cả tháng cũng tốt rùi bác, thử nhanh mà, không được thì bỏ :)), cái gì mà ăn sẵn thì ai cũng làm rùi, có công thì mới có tiền mà ^^

bác này nói chí lí ở đâu ra ngồi không mà có ăn cũng phải bỏ ra tí công sức chứ

- - - Updated - - -

viemanhcodon
send cach chien nhe ban

đã inbox cho bạn chiến đi nào=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member