truongvenom

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Xin chào mọi người ở bài viết này tôi sẽ hướng dẩn các bạn CHEAT satoshi DOGE nhé các bạn chỉ treo trên máy tính hoặc điện thoại và nhận tiền thôi ở đây mình hướng dẩn các bạn treo trên máy tính nhé vì treo trên điện thoại sẽ không kiếm được nhiều bằng máy tính .

Đầu tiên các bạn vào : DIGITASK rồi các bạn tiếp tục làm theo hướng dẩn ở ảnh nhé
Con này kiếm được sẻ rút vào FAUCETHUB nhé
Chưa biết có thể tham khảo bài viết này của mình :

HƯỚNG DẨN THÊM ĐỊA CHỈ VÍ TIỀN ẢO VÀO FAUCETHUB
HƯỚNG DẨN TẠO TÀI KHOẢN FAUCETHUB

Đầu tiền mình hướng dẩn các bạn chơi trên một tài khoản trước rồi mình sẽ hướng dẩn cách cheat sau nhé còn ai biết chơi rồi thì kéo xuống phía dưới xem cách cheat nhé .

Đầu tiên các bạn dán địa chỉ ví DOGE vào cái ô số 1 đó

Ảnh : Trường Tiền Ảo
Sau đó các bạn kéo xuống bấm Continue

Rồi các bạn xếp cái ô số 3 thành một cái hình , mình định chèn hình đầy đủ cho các bạn xem mà nhác nên mấy ông tự kéo sao cho nó thành một hình ảnh hoàn chỉnh nhé , cái đây mà làm không được thôi các ông nghỉ mẹ kiếm tiền đi , đi phụ hồ cho nó nhàn , sau khi xếp hình xong thì bấm Claim

Rồi sau khi Claim xong mấy ông cứ để yên trình duyệt như vậy không cần làm gì cả 1 phút nó tự công vào tài khoản DOGE của mấy ông 110.000 Satoshi = 0.0011 DOGE Việc nhẹ lương cao đúng không nào , nhưng như lày mà treo cả ngày khéo không đủ ăn c ứ t thế nên anh em ta phải cheat khô máu .

Cách CHEAT DOGE Ở DIGITASK : Tại Đây Mọi người nhé

sao tôi claim 1 phát được 0.09 Dog luôn rồi, dừng luôn?

Mà cái cheat của bạn bảo phải có 1000 cái tài khoản Faucethub cơ ah? Moi đâu ra 1000 cái giờ?

Last edited:
khá lá ok cho new kiếm thêm , nhưng hơi hại máy đó tốn điện đc bù trừ 2 tháng đc 1/3 của 8 củ thoi , new kiếm mà tập trade thì đc

sao tôi claim 1 phát được 0.09 Dog luôn rồi.

Mà cái cheat của bạn bảo phải có 1000 cái tài khoản Faucethub cơ ah? Moi đâu ra 1000 cái giờ?
dể mà bạn tut tạo 1 ngày có 1k tk faucet quan trọng máy bạn chiến đc bao nhiêu thôi chứ 1000 cái thì máy cũng khá khủng đấy

sao tôi claim 1 phát được 0.09 Dog luôn rồi.

Không còn auto nữa đâu bạn mình thử cách đây 1 tuần rồi môi lần đều làm capt hình hết 0.09 doge/lần

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom