hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
vậy cho mình hỏi nếu add mỗi id theo SSH rồi thì mình mình add list SSH vào trong manage SSH để làm gì cậu ?
Với lại add nhiều ssh 1 id thì mỗi lần chạy nó chạy nhiều SSH đó 1 lúc hay sao cậu ?
manage ssh để tự thay ssh khi ssh die, và cũng có thể thay thủ công = Next SSH :)

mình thấy bạn mod như thế cũng ko ổn rồi đấy , nếu muốn hướng dẫn mem ăn ref thì cứ ib riêng việt gì phải viết vào bài viêt ref của người ta . Hướng dẫn kiểu gato à , còn mấy bạn nói thớt chạy sẽ bị này bị kia thì kệ mẹ nó đi , nó có hỏi bạn là chỉ cách làm hết bị lỗi đâu mà phải khỏe , 2` vãi ra , góp ý mấy bạn có ý định gato hay ko có ý gato muốn hướng dẫn thì ib riêng cho mem nào hỏi mà hướng dẫn . COn thớt share thì thớt share đi dù ko nát mình cũng hy vọng nó nát cho mấy thánh bớt soi

Mình chỉ muốn giúp members với tư cách là 1 MOD thôi mà bạn nói vậy thì mình cũng bó tay!
Lúc trước thì đi năn nỉ mình share tool! giờ thấy mình vào động chạm chén cơm của bạn thì bạn quay ra nói móc này nọ! Bó tay!
  • Tôi:‎
  • nickchatdelamgi:‎ kiet lac share cai tool surfmode voi
  • Tôi:‎ co choi đau mà share
      05/09/14
    • nickchatdelamgi:‎
      05/09/14
    • Tôi:‎ chua j đa co nguoi pub roi ah
      • Tôi:‎ chua j đa co nguoi pub roi ah
      • Tôi:‎ khổ quá nhỉ
      • nickchatdelamgi:‎ >.<
      • nickchatdelamgi:‎ doi qua'
      • nickchatdelamgi:‎ phai di la liem khap noi do ma
    • nickchatdelamgi:‎
    • nickchatdelamgi:‎ cai nay
    • nickchatdelamgi:‎ cung giong ebe
    • nickchatdelamgi:‎ nen chac cac pro
    • nickchatdelamgi:‎ code cai tool don gian ma
    • nickchatdelamgi:‎ >.<05/09/14
    • nickchatdelamgi:‎ share di dai ca
    • nickchatdelamgi:‎ an ke voi05/09/14
    • nickchatdelamgi:‎ ko share ra ngoai dau
    • nickchatdelamgi:‎ >.<
chuẩn cmnr

mình thấy bạn mod như thế cũng ko ổn rồi đấy , nếu muốn hướng dẫn mem ăn ref thì cứ ib riêng việt gì phải viết vào bài viêt ref của người ta . Hướng dẫn kiểu gato à , còn mấy bạn nói thớt chạy sẽ bị này bị kia thì kệ mẹ nó đi , nó có hỏi bạn là chỉ cách làm hết bị lỗi đâu mà phải khỏe , 2` vãi ra , góp ý mấy bạn có ý định gato hay ko có ý gato muốn hướng dẫn thì ib riêng cho mem nào hỏi mà hướng dẫn . COn thớt share thì thớt share đi dù ko nát mình cũng hy vọng nó nát cho mấy thánh bớt soi
Chủ thớt share thì minh cũng vào share! Bạn đọc từ đầu đến cuối xem mình GATO bạn thớt khi nào? Phải chi mình nói chạy sẽ bị banned ko nên chạy thì bạn nói, đằng này minh share cho cách kiếm thêm, ko cám ơn thì thôi quay sang nói GATO là thế nào?
Chưa kể ngày trước bạn thớt đi năn nỉ mình share tool giờ quay lại chửi mình! Thấy mình share cho members cách ăn ref đông chạm vào chén cơm của thớt nên quay sang chửi mình! Như vậy chắc ổn mà phải ko? :)
Chưa kể Topic này mục đích là gì? Là SHARE! Vậy sao thớt Share được cho các bạn được còn mình vào Share thì bạn lại nói mình GATO?

Last edited:
Chủ thớt share thì minh cũng vào share! Bạn đọc từ đầu đến cuối xem mình GATO bạn thớt khi nào? Phải chi mình nói chạy sẽ bị banned ko nên chạy thì bạn nói, đằng này minh share cho cách kiếm thêm, ko cám ơn thì thôi quay sang nói GATO là thế nào?
Chưa kể ngày trước bạn thớt đi năn nỉ mình share tool giờ quay lại chửi mình! Thấy mình share cho members cách ăn ref đông chạm vào chén cơm của thớt nên quay sang chửi mình! Như vậy chắc ổn mà phải ko? :)
Chưa kể Topic này mục đích là gì? Là SHARE! Vậy sao thớt Share được cho các bạn được còn mình vào Share thì bạn lại nói mình GATO?
thôi mod đừng nói tới chi nữa
để mọi ng chiến vài ngày đi r sẽ biết ra sao mà :D:D

Minh nghi neu ban co long share nen laptopic nhe .mjnh thay rat it mod share tut cho member hy vong ban share nhe .

Minh nghi neu ban co long share nen laptopic nhe .mjnh thay rat it mod share tut cho member hy vong ban share nhe .
kệ chúng nó đi. Nếu trên con đường bạn đi, mỗi con chó sủa bạn phải đập vào mồm nó thì bạn sẽ ko đi xa đc vì lũ chó rất đông. Hãy mặc kệ chúng :)

đã gửi mail, các bạn check mail nhé :)

share em với anh

inbox cái tool và hướng dẫn tớ với,pm cậu mà ko rep :D , ko muốn cho :D, [email protected] . Thank nha cậu :D
ko phải mình ko share mà là mình ko gửi qua yahoo >.< . mình check trên topic và inbox và gửi 1 lượt :)

hô hô, nghe phong phanh là hàng crack của thím Eragons. Nếu đúng như thế thì ko la liếm được gì từ ebe đâu.

1. Tool Eragons nặng và không auto clear khi close, kéo 1 lúc là ổ cứng không còn chỗ trống.
2. Tool Eragons ko giải quyết triệt để được vấn đề redirects site, breakframe site. Tức không hỗ trợ giữ homepage như tool thím tủn.
3. Tool Eragons thiếu 1 bộ *** (7 món) thì point mới cao. ( *** là gì thì hỏi mấy pro ebe nhé.)
4. Tool Eragons thì mấy SSH yếu yếu chạy là bị <1000kbs liền, mà 1 ngày bị hơn 63 lần như thế thì banned acc ebe 1 ngày, tiếp tục thì banned forever acc nhé.
5. Cái Mobile UA là vô ích, mấy thím có mò thì đừng đâm đầu vào nó. Vì cơ bản là flash mobile nó khác flash PC, chả fake đc đâu.

Kinh nghiệm là thế thôi, còn việc share hay ko share thì mình ko ý kiến.

hô hô, nghe phong phanh là hàng crack của thím Eragons. Nếu đúng như thế thì ko la liếm được gì từ ebe đâu.

1. Tool Eragons nặng và không auto clear khi close, kéo 1 lúc là ổ cứng không còn chỗ trống.
2. Tool Eragons ko giải quyết triệt để được vấn đề redirects site, breakframe site. Tức không hỗ trợ giữ homepage như tool thím tủn.
3. Tool Eragons thiếu 1 bộ *** (7 món) thì point mới cao. ( *** là gì thì hỏi mấy pro ebe nhé.)
4. Tool Eragons thì mấy SSH yếu yếu chạy là bị <1000kbs liền, mà 1 ngày bị hơn 63 lần như thế thì banned acc ebe 1 ngày, tiếp tục thì banned forever acc nhé.
5. Cái Mobile UA là vô ích, mấy thím có mò thì đừng đâm đầu vào nó. Vì cơ bản là flash mobile nó khác flash PC, chả fake đc đâu.

mình chả biết cậu lấy thông tin này từ đâu ra. Chắc từ mấy thằng GATO kia, nó ko dám sủa nữa nên mượn nick cậu nhờ post. Nhưng mình cắm vài tuần rồi chưa bị banned bao giờ :)

Nói chung hàng free anh em tự xài tự cảm nhận :) Mình cắm và vẫn có lời. Anh em tự cắm tự tìm kinh nghiệm riêng cho mình nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week