Hướng Dẫn Cách Kiếm Bitcoin Miễn Phí Với Bitmex

kiemtien89

Junior
Reactions
13
MR
0.177
Bitmex là sàn giao dịch phái sinh Bitcoin lớn nhất thế giới với volume mỗi ngày khoảng 2 tỷ USD

Do sàn cho vay để bạn có thể đánh margin bitcoin với đòn bẩy lên tới 100 lần cho nên đa số dân pro tradecoin & chứng khoán đều chuyển hết sang sàn này long/short nhằm tìm kiếm siêu lợi nhuận trong thời gian ngắn ngay cả khi thị trường đi xuống.

Dưới đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cách kiếm Bitcoin miễn phí từ chương trình Affiliate sàn Bitmex

Bước 1:

Đăng ký 1 tài khoản aff tại đây: Bitmex Register

Bước 2:

Các bạn vào email xác nhận & kích hoạt tài khoản

Bước 3:

Lấy link Affiliate đi chia sẻ & quảng cáo, khi người được bạn giới thiệu giao dịch trên sàn, bạn sẽ được hưởng từ 10 -> 20% tiền phí giao dịch phụ thuộc vào tổng số lượng bitcoin mà số người bạn giới thiệu đã giao dịch trên sàn, ký hiệu của Bitcoin trên sàn này là XBT nhé, nó chính là BTC thôi không có gì khác.

Từ menu bên trái, các bạn bấm vào Affiliate Status > copy link trong phần Affiliate Link

Ví dụ đây là link Aff của mình: Get Started BitMEX

Cụ thể:

Tổng số bit thành viên giới thiệu đã giao dịch > 0 bit bạn sẽ được nhận 10% tiền hoa hồng mỗi ngày

Tổng số bit thành viên giới thiệu đã giao dịch > 1000 bit bạn sẽ được nhận 15% tiền hoa hồng mỗi ngày

Tổng số bit thành viên giới thiệu đã giao dịch > 10000 bit bạn sẽ được nhận 20% tiền hoa hồng mỗi ngày

Tiền hoa hồng sẽ được tự động cộng vào tài khoản lúc 12:01 giờ UTC, khoảng 8h tối theo giờ Việt Nam.

Đây là số bit mình đã nhận được sau khoảng 3 tháng tích cực làm aff cho Bitmex: 0.6 XBT

Bí quyết:

Không có gì đặc biệt ngoài sự chăm chỉ, viết bài có tâm.

Chăm chỉ share bài viết lên các diễn đàn và chèn link aff của bạn vào.

Các sàn giao dịch khác có chương trình Affiliate thưởng coin:

Binance, Yobit, CoinEX, Huobi, Bibox, Kucoin, CoinExchange, Cryptopia

Chúc các bạn thành công!

Bố thằng ngáo đá, tay nhanh hơn não, mù màu ko biết đọc à.

Ký hiệu của Bitcoin trên sàn này là XBT nhé, nó chính là BTC thôi không có gì khác.
XBT thì là xbt chứ btc cái giề:oops: nhà mẹ không cho đi học chữ à:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back