Hướng dẫn cách đào token EM, kiếm token miễn phí cho các bác tool

empow

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác,

Có một dự án rất tiềm năng mà em đang theo dõi trong thời gian gần đây đó là Empow. Dự án này mới ra mắt hôm 30/8 và hiện tại họ đang tiến hành thưởng mã thông báo cho người dùng ví Empow.

Để nhận được mã thông báo EM, các bác cần tạo ví Empow và vào điểm danh hàng ngày. Điểm danh tại phần Connect như trong ảnh các bác nhé.

Hiện tại họ đang cho phép điểm danh bằng TRX và ETH. Nên các bác được điểm danh 2 lần/ngày. Số lượng mã thông báo nhận được mỗi lần điểm danh là ngẫu nhiên. Em đã nhận được 1 lần với hơn 100EM và các lần khác là 22, 36, 56, 71…. EM.

Khi nào được đủ 300 EM thì các bác có thể rút về ví của mình. Để trong ví của mình mình cầm Private key không sợ dev đổi ý. Ảnh dưới đây là em đã rút EM về ví Empow của mình.

Bên cạnh đó, các bác sẽ nhận được mã thông báo bằng cách sử dụng ví Empow để tương tác với các Dapps của TRON, ETH và EOS.

Như trong ảnh trên là em đang dùng ví Empow để tương tác với Wink.

Có một danh sách các Dapps mà họ đã liệt kê trên emscan.io. Các bác có thể vào đây để kiểm tra xem khai thác trên Dapps nào thì sẽ nhận được nhiều mã thông báo EM nhất. Như hiện tại thì:

Makerdao: 1 + 42 EM/transaction

Wink: 1 + 20 EM/transaction

Tronext: 1 + 13.5 EM/transaction

Đằng nào cũng mất một phí giao dịch với Dapp. Nhưng khi các bác sử dụng ví Empow để tương tác với các Dapps, các bác sẽ nhận được thêm token EM.

Em đã sử dụng ví Empow ngay từ khi họ phát hành, check kỹ về kỹ thuật thì thấy ví khá ổn bảo mật. Mình cầm privater key thì an tâm. Giao diện thì dễ sử dụng, Nói chung là oke.

Với bác nào muốn chơi Dapps EOS, Bác có thể tạo tài khoản EOS bằng TRON, ETH, EOS và USDT nữa nhé!

Ủng hộ dự án. Nó mà thành công ra mắt main net lại ối tiền. Mình cũng chả mất gì.

Web dự án: https://empow.io

Các bác cũng có thể tải ví Empow tại đây: https://chrome.google.com/webstore/detail/empow-wallet/nlgnepoeokdfodgjkjiblkadkjbdfmgd

Vậy Token này kiếm bằng 2 cách:
1) Điểm danh: có mất phí gì ko chủ thớt
2) Kết nối với các dapps: cũng tương tự câu trên

Vậy Token này kiếm bằng 2 cách:
1) Điểm danh: có mất phí gì ko chủ thớt
2) Kết nối với các dapps: cũng tương tự câu trên
bên EP thì không thu phí, nhưng khi bác thực hiện tương tác với Dapp, thì bác phải trả phí cho các giao dịch trên Blockchain

Thế đồng EP này chưa list sàn nào à. mà tương tác vs Dapp được + EP thì có giới hạn không

AIRDROP CỦA TEAM VIETNAM :oops::oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,515
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back