Introduce HƯỚNG DẪN BẬT LẠI KIẾM TIỀN CHO KÊNH (MỘT PHƯƠNG PHÁP NHỎ)

và thưa bác đã ko lấy lại dc tài khoản
mất kênh hơn 3k sub

Sao mình chuyển kênh sang kết nối với tài khoản thương hiệu khác rồi mà kênh vẫn chưa bị log out khỏi tài khoản cũ

nó phán cho 1 câu thê này thì fix sao thím?

Your channel can't be moved because monetization on this account has been disabled. View your channel status and features.

KHÔNG GẠCH ĐÁ NHÁ. HAM VUI THÌ CHIA SẺ, ANH EM ĐÁNG ĐỂ THỬ

Đối tượng tác động giả lập : Tài khoản A, Kênh A
Tình trạng : Bị tắt kiếm tiền (Có thể do bị gắn cờ hoặc tài khoản adsense liên kết bị khóa)
Bước 1: Tạo 1 tài khoản hoặc sử dụng 1 tài khoản đã có (Gọi là TK B), tạo một Trang thương hiệu G+ (Trang B)
Bước 2: Gán quyền quản lý trang B cho tài khoản A (Quyền chủ sở hữu)
Bước 3: Truy cập hòm thư TK A, chấp nhận lời mời, vào quản lý trang B bằng TK A
Bước 4: Vào chức năng quản lý quyền của trang B, thay đổi quyền của TK B từ Chủ sở hữu thành Chủ sở hữu Chính
Bước 5: Truy cập Youtube, chọn kênh bị tắt kiếm tiền (Kênh A), vào cài đặt nâng cao, chọn chức năng Chuyển kênh sang tài khoản Thương hiệu khác, sau đó chọn trang B và Ok
Bước 6: Kênh A bị logout tại TK A. Truy cập tài khoản B, kênh A đã nằm trong tài khoản B và trạng thái bật kiếm tiền SÁNG CHÓI LÓA
Chúc anh em thành công!

nguồn facebook
Tình Nguyễn

Sao mà mất đc, còn sđt với mail để khôi phục mà
eo , cực khổ cung cấp lung tung thông tin nó cũng trả mà ko bật được kiếm tiền , bó tay
hơn 3 k sub , ngày hơn 3k viewnuo7c11 ngoài , ai mua kênh kéo view khac ko nhỉ

quánh cái dấu

Share tút bật kiếm $ cho video bị nút $ màu vàng nhé " Anh Em lưu ý Không cần Không Công Khai, mất mẹ nó đề xuất thì uổng và cũng k cần đổi thumbnail.. ăn ngay "..
Bước 1: Vào video đó tắt kiếm tiền và save lại
Bước 2: bật kiếm tiền và save lại
Bước 3 : lại tắt kiếm tiền Bấm save
Bước 4: bật kiếm tiền và Sáng luôn.
Đã test cả trăm video nên a e khỏi nói chuyện hên xui nhé !
anh em cứ làm đúng 4 bước như trên.nói ngắn gọn ra là tắt và bật 2 lần là sáng. k đổi thumbnail k cần ko công khai ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom