Hướng dẫn bảo vệ tài khoản với Two-Factor Authentication

Mình cũng gặp lỗi với việc sử dụng two authentication. Mặc dù mình đã gỡ cài đặt phiên bản cũ và cài đặt bản mới nhưng lúc login nó toàn báo code ko đúng. Sau đó thì mình dùng 1 điện thoại khác tải lại app thì lại thành công. Không biết lỗi này là ntn nữa!

Mình thích ý kiến dùng code bảo mật gửi vào mail. như vậy ai cũng có thể dùng được. Tất cả đều vui, chỉ trừ có Shin là phải vất vả đầu tư và nghiên cứu :D

Mình cũng gặp lỗi với việc sử dụng two authentication. Mặc dù mình đã gỡ cài đặt phiên bản cũ và cài đặt bản mới nhưng lúc login nó toàn báo code ko đúng. Sau đó thì mình dùng 1 điện thoại khác tải lại app thì lại thành công. Không biết lỗi này là ntn nữa!
tình trạng giống bạn này...khắc ph5uc sao ah? mặc dù đã íntall và uninstall nhưng vẫn không khắc phục được...thì như liên quan đến time của code (6 số) thì phải...

nhờ Shin mới tắt cái 2 factor này đi nên giờ này vẫn còn comment được,
theo kinh nghiệm của mình thì các bạn nên dùng authy hơn vì code ra cái nào mình nhập được luôn
google củ chuối vãi.

Blackberry có được k nhỉ ?

có nghĩa là mình phải nhập thêm 1 code nữa từ đt phải k?
vậy nếu lỡ mất điện thoại thì phải làm thế nào?

có nghĩa là mình phải nhập thêm 1 code nữa từ đt phải k?
vậy nếu lỡ mất điện thoại thì phải làm thế nào?
Nghe nói mất dt có thể dùng email phục hồi được, nhựng bữa trước bị thì k thấy recovery ở đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom