Hướng dẫn ảo thuật đơn giản dành cho tất cả mọi người

merryvn9898

Newbie
Reactions
3
MR
0.063
Chào các bạn, mình là một người rất yêu thích bộ môn ảo thuật. Mình theo đuổi ảo thuật cũng được hơn 10 năm.

Mình nhận thấy rằng, ảo thuật rất khác biệt. Bạn không cần phải bỏ nhiều tháng, hoặc nhiều năm để luyện tập như những môn khác. Bạn vẫn có thể làm mọi người ngạc nhiên, đem đến niềm vui cho mọi người, chỉ với ... 5 phút luyện tập.

Tất nhiên, một ảo thuật gia chuyên nghiệp vẫn phải luyện tập nhiều năm, nhưng đó là một khía cạnh khác. Đối với những người bình thường, việc bỏ ra 5 phút mỗi ngày để học một vài trò ảo thuật sẽ rất thú vị.

Bạn sẽ có thể làm bạn bè, người yêu và người thân ngạc nhiên, kinh ngạc, vui vẻ ... chỉ với một vài mẹo ảo thuật đơn giản.

Bài viết này, mình sẽ chia sẻ những trò ảo thuật mình biết và mình tự quay video hướng dẫn cho mọi người. Nếu có bất kỳ ý kiến hay thắc mặc nào, đừng ngại để lại bình luận ở bên dưới, mình sẽ theo dõi và trả lời sớm nhất có thể.

10 cách múa bài đẹp mắt (cập nhật ngày 15/10/2021)

4 trò ảo thuật (cập nhật ngày 28/9/2021)

6 trò ảo thuật thú vị (cập nhật ngày 14/9/2021)

3 TRÒ ẢO THUẬT BÀI THÚ VỊ (CẬP NHẬT NGÀY 5/9/2021)

3 TRÒ ẢO THUẬT RẤT LÀ HAY
(CẬP NHẬT NGÀY 28/8/2021)

Last edited:
4 trò ảo thuật (cập nhật ngày 28/9/2021)

wow itu sulap yang sangat bagus dan mudah, dan saya pikir hanya untuk mereka yang benar-benar sabar untuk melakukannya.

itu akan membutuhkan beberapa latihan, namun, ada beberapa trik sulap yang cukup mudah untuk pemula, semoga harimu menyenangkan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom