Hướng dẫn 1 : 1 PTKT thực chiến về trading cho ae muốn thi quỹ

TGTrading

Junior
Reactions
22
MR
3.666
Chào ae.t ở hn ae nào có hứng thú tìm hiểu về trading t nhận hướng dẫn 1 : 1 về PTKT đánh theo hệ thống RSI + EMA Là chủ đạo .t sẽ chia sẻ cụ thể cách xác định mô típ vào lệnh,vùng stoploss, di lệnh,quản lý vốn.Học xong có kiến thức căn bản có thể mở gói nhỏ bên quỹ FTMO hoặc MFF mà thực chiến rèn luyện tâm lý,kỷ luật. Và quan trọng là để giảm rủi ro trong quá trình rèn luyện tâm lý,phương pháp.Tránh sai lầm giống t mấy năm trước đâm tiền thịt quá nhiều để backtest
ai quan tâm có thể add telegram trao đổi chi tiết
@stevenguyen167

sau tất cả cũng ối giời ôi thôi thầy ạ, bỏ đi mà làm người
mất công nghiện r bỏ làm gì,kaka.Mà đúng là th nào lính mới chưa có kiến thức nhảy vào đúng như đánh bạc.nên tầm này nếu muốn đánh thì nên trade quỹ nếu có tạch vài lần thì chỉ âm tiền phí thi còn pass dc thì cầm tk quỹ đánh nó rèn cho tính kỷ luật.còn thi mãi ko qua dc thì nên bỏ.Dùng tiền thịt mà trade thì dễ xa bờ lắm

Nói thiệt, giờ PTKT nó cũng quá lỗi thời rồi, nên dùng những công cụ cao cấp hơn.
Mình đang dùng Order flow, Volume profile, Heat map. Nói chung ổn

Nói thiệt, giờ PTKT nó cũng quá lỗi thời rồi, nên dùng những công cụ cao cấp hơn.
Mình đang dùng Order flow, Volume profile, Heat map. Nói chung ổn
Bạn có thể nói rõ hơn giúp mình không ,hiện tại mình trade cũng có dùng PTKT ,PTCB cung có ,toán học và Xác suất cũng có ,nói chung cũng ổn ...

Nhưng nếu
Order flow, Volume profile, Heat map

hay thì mình cũng muốn học thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week