Event Hứng tình=> 2 giải ba 20k 1 giải nhì 20k 1 giải nhất 30k Thẻ cào ...10h30 đêm nay kết thúc.

Status
Not open for further replies.

baoceo9959

Verified
Reactions
797
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đang dạo một dòng 4rum thấy hộp event này zô làm một điều gì đó luôn... nên ko có một lý do nào thông minh hơn để trình bày "mục đích anh đến trái đất là gì" :D. zô đề..

Giải như tít . :rolleyes:

Thể lệ Random ( video quay từ thấp đến cao)

Comment 3 số cuối điện thoại của bạn post lên kèm theo lời chúc MMO4ME năm mới , nếu dư cmn hơi thi chúc luôn thằng thớt.

Mình sẽ lấy 3 số này quay random , nếu trùng số thì mình tự đôn số và có ghi rõ tên nick 4rum, và quay khi nào cho trúng thì thôi.

=> 11h quay lại đây xem video nếu trúng thì inbox ngay và luôn cho thớt số ĐT thớt send luôn và ngay(nếu muốn send seri thì hú ..mobi mai KM:D) ...và vào topic này báo dùm đã nhận .. để mình báo MOD giải tán đám đông :p.

Thank all and ...háp bi niu dzia.

Video kết quả:

Chúc mừng những bạn thắng giải

Last edited:
Comment 3 số cuối điện thoại mà thớt lấy 4 số để quay là sao :oops:

249, chúc MMO4ME năm mới tốt đẹp nhá, chúc thớt năm mới hứng tình đều đều cho ae dc nhờ :D

584 !!! Chúc cmn thớt hanh cái m nó phúc với gia đình vào năm mới !!! Hj

841
Năm mới phát tài phát lộc , tiền vào như nước :D

960
Chúc mọi người đón Tết vui vẻ, chúc thớt làm ăn phát đạt, chúc các bác may mắn lần sau :)

770. chúc mừng năm cũ qua :D

Mừng năm mới phát tài :D
952

031 chúc ae năm mới phát tài.chúc bác thread hứng tình đều đều thỉnh thoảng làm cái even cho ae chơi cho vui :D

646 chưa bao giờ chúng event :3 . Chúc mừng năm mới :D

086
Happy new year :D

692 Chúc thớt năm mới làm ăn nhiều tiền để còn ngày ngày hứng tình, à năm nay đừng có ăn mít nữa nhé :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week