Help https://tmproxy.com/ : Website cũng cấp proxy với chất lượng phục vụ kém!

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mục đích bài đăng : Đây là nhận định từ bản thân mình về website cung cấp dịch vụ proxy IP VN có thái độ phục vụ kém, mình đăng bài để đưa ra cảnh báo và kinh nghiệm cá nhân khi sử dụng website này. Để mọi người tham khảo và có thể rút kinh nghiệm nếu có ý định sử dụng dịch vụ tại trang web trên.

I. Thông tin khái quát :
https://tmproxy.com/ : Là trang web cung cấp dịch vụ proxy VN với tổng đầu số IP tầm 5000 IP ( Thấp !)
II. Vấn đề phản ánh :

Thái độ phục vụ của kênh hỗ trợ rất kém : Do dịch vụ cung cấp rất hay bị lỗi đôi khi là proxy cả server ngắt quảng cả 2 tiếng, hoặc có thể là một server nào đó bị mất kết nối hoàn toàn trong tầm 4 - 5 tiếng. Tuy nhiên khi phản ảnh và hỏi thông tin về tình trạng thì mình nhận lại được là "Lựa dùng hoặc tạm nghỉ 1 hôm", hoặc đại khá như là sẽ không trả lời !
Bởi vì vậy nên đôi khi cảm thấy khá bất lực và cảm giác như là bạn không thể làm gì ngoài việc chấp nhận và tình trạng lỗi xảy ra rất thường xuyên !

Lưu ý : Đây là trải nghiệm cá nhân tại thời điểm mình sử dụng cho đến 22/02/2022.

Mình cũng có dùng thử. Được cái giá rẻ, lâu lâu chập chờn xíu cũng chấp nhận được. Bạn biết dịch vụ nào thay thế giống vậy không?

Mình thì đang chuẩn bị chuyển qua tinsoftproxy.com/

Trước mình dùng tinsoft xong thấy tm proxy này rẻ hơn nên chuyển qua dùng thì thấy cũng chập chờn nên đã quay lại tinsoft

Change bằng api lâu lâu bị báo lỗi hệ thống rồi chờ mất vài chục phút mới dùng tiếp đc chán vc. Vụ 5000 proxy hình như là 5000 port proxy xoay nên số lượng ip rất nhiều.

dịch vụ như rác :))
cho tạo 50 key api mà tạo xong tới lúc nạp tiền gia hạn thì ko load api ra ko cho xài ib thì kêu lý do tạo nhiều key quá
haiz cái bọn cẩu tạp chủng này

Attachments

67.8 KB · Views: 130
Last edited:
Bạn chủ dịch vụ này tốt bụng lắm.
Mình nạp 8k vnđ nhưng ko dùng nhờ bạn ấy refund bạn ấy send luôn 50k.
Các bạn thử làm giống mình xem có khi còn được hơn .
Cảm ơn bạn nha !

nhiều trang uy tín hơn mà việc gì phải lao đầu vào chỗ tối vậy ae :eek:
mà giờ nhiều app tích hợp API proxy web ít quá, ae ít lựa chọn

nhiều trang uy tín hơn mà việc gì phải lao đầu vào chỗ tối vậy ae :eek:
mà giờ nhiều app tích hợp API proxy web ít quá, ae ít lựa chọn
do trang này có IP xoay VN đó bạn, bạn biết trang nào nữa không? Ngoài tinsoft.

Trời ơi topic của em Ngà Nhai Lại đây mà :popo_beat_brick: scammer mấy chục của của người khác, giờ chắc đang clone nick nào đó, âm thầm nuôi acc mới.

Các bác cho mình hỏi cơ chế của thằng tmproxy này lấy ở đâu ra được số lượng ip như vậy nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom